ผู้เขียน หัวข้อ: // วันนี้ มีงาน Subaru Impreza Challenge Thailand 2010 ที่ สยามฯ //  (อ่าน 4618 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
แวะมาบอกว่า มีงานนี้ ที่บริเวณ หน้า Hard Rock Cafe นะครับ

คืองานนี้ จริงๆแล้ว คือ การหา 10 คนที่ เอามาแตะรถได้นานที่สุด
บินไปแข่งขัน ถึงสิงค์โปร์ โดยจะได้รับ ตั๋วเครื่องบินฟรี ไป-กลับ กรุงเทพฯ สิงค์โปร์
มี พ็อกเก็ตมันนี่ ให้ และที่พักชั้นดี ฟรีตลอดการแข่งขัน

คนสมัคร คนไทย ตอนนี้ เกิน 300 คนแล้วครับ รถ 11 คัน เยอะกว่าที่คิด

ใครยืนหยัดได้นานที่สุด เอาไปเลย Subaru Impreza WRX 2.5 ลิตร 1 คัน....!!!!!!!!!!
และสำหรับคนไทย คนไหน ที่แตะรถได้นานที่สุด ก็รับเงินรางวัลเพิ่มไปอีก 23,500 บาท

วันนี้ก็เลยจะมีการจัดงานดังกล่าว กันที่ ลานหน้า Hard Rock Cafe
เวลา 11 โมงเป็นต้นไป

ช่วงบ่ายๆ ผมคงจะแวะไปทักทาย ทางคุณอภิชัย และคุณผึ้ง แห่ง Motor Image Subaru เขาสักหน่อย
ดังนั้น อย่าแปลกใจ ที่จะเจอหน้าผม กับกล้วย หรืออาจจะมีตาแพน โผล่มาแจมด้วย

และ...จะบอกว่า งานนี้ ผมจะส่ง เจ้ากล้วยน้อย BnN ของเรา บินไปร่วมสังเกตการณ์
ตามคำเชิญ จากทาง Motor Image Subaru เมืองไทย รวมทั้งถ่ายทำรายการ
The Coup Channel แถมด้วยการ พาทัวร์สิงค์โปร์ มาให้ได้รับชมกัน
ในช่อง The Coup Channel ช่วงราวๆ ต้นเดือนพฤศจิกายนนี้ ครับ

ถ้าจะเจอกัน ผมก็คงไปถึงราวๆ 4 โมง หนะครับ เจอกันได้ ไม่ร้อน กำลังดี เนาะ

ออฟไลน์ BnN

Re: // วันนี้ มีงาน Subaru Impreza Challenge Thailand 2010 ที่ สยามฯ //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 00:23:53 »
ส่วนวันมีตติ้งวันที่ 9 ตุลาคมของเรา

ก็มีการแข่งขันเอามือแปะตัวพี่จิมมี่นะครับ สามารถแปะส่วนใดก็ได้ของร่างกาย

ใครแปะได้นานที่สุดจะมีรางวัลให้เลือกสองอย่าง และเลือกได้อย่างใดอย่างหนึ่งนะครับ

1. ได้พี่จิมมี่กลับไปทำอะไรก็ได้ที่บ้าน 1 สัปดาห์ครับ ขอย้ำว่าทำอะไรก็ได้ครับ

2. ตั๋วเครื่องบินไป-ไม่กลับที่ใดก็ได้ในโลก 2 ที่นั่งครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: // วันนี้ มีงาน Subaru Impreza Challenge Thailand 2010 ที่ สยามฯ //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 00:28:10 »
นี่ถ้าคนอ่านเข้าใจว่า เป็นเช่นนั้นจริงๆ ขึ้นมา พี่มิซวยแย่เยเรอะ เหอๆๆ

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 02:39:54 »
วางแผนจะไปเที่ยวสิงคโปพอดีเลยจะได้ดูที่เที่ยวหนุกๆตรับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 07:51:34 »
นี่ถ้าคนอ่านเข้าใจว่า เป็นเช่นนั้นจริงๆ ขึ้นมา พี่มิซวยแย่เยเรอะ เหอๆๆ

ไม่ซวยหรอก

เพราะอาจจะมีคนสมัครมาหลายคนจริง
แต่พอนับ 1-2-3 เริ่มปั๊บ มือทุกมืออาจจะพร้อม(ตั้ง)ใจกันหลุดอออกจากตัวก็ได้

ออฟไลน์ joufo

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 10:26:30 »
วันนี้ผมจะไปแถวนั้นพอดี
อาจจะแวะไปสวัสดีคุณอภิชัยด้วยเช่นกันครับ  ;)

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 11:28:48 »
แหล่มครับ
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ patzahut

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 12:21:06 »
ส่วนวันมีตติ้งวันที่ 9 ตุลาคมของเรา

ก็มีการแข่งขันเอามือแปะตัวพี่จิมมี่นะครับ สามารถแปะส่วนใดก็ได้ของร่างกาย

ใครแปะได้นานที่สุดจะมีรางวัลให้เลือกสองอย่าง และเลือกได้อย่างใดอย่างหนึ่งนะครับ

1. ได้พี่จิมมี่กลับไปทำอะไรก็ได้ที่บ้าน 1 สัปดาห์ครับ ขอย้ำว่าทำอะไรก็ได้ครับ

2. ตั๋วเครื่องบินไป-ไม่กลับที่ใดก็ได้ในโลก 2 ที่นั่งครับ

แล้วถ้าคน 300 คนแตะตัวพี่เค้า  จะมีพื้นที่ตรงไหนเหลืออะ :o :o :o

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 15:01:26 »
รถไม่อยากแตะ แต่อยากแตะอย่างอื่นมากกว่า เหอะๆ ได้ข่าวว่าวันนี้มีสาวๆ FHM มาเชียร์ด้วยนี่หว่า
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ ae_fer

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 21:36:38 »
วันนี้เห็นพี่จิมมี่ด้วยครับ
เดิมผ่านข้างหลังผมไป เรียกไม่ทันครับ
ใส่แว่นดำอย่างเท่555
พอดีไปแข่งแตะรถมาเหมือนกันครับ
แต่ไม่อึกพอจะติด1ใน10