ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ Goodyear performance efficientgrip ยางตัวติดรถของ CRV 1 ปีเลี้ยวแล้วดัง  (อ่าน 2043 ครั้ง)

ออฟไลน์ APIJACK

• Full Member
ใช้ Goodyear performance efficientgrip  SUV ยางตัวติดรถของ CRV 1 ปีเลี้ยวแล้วดังเอี๊ยดๆ ลมยางปกติสเปคข้างประตูรุ่น 5 ที่นั่งให้เติม 30 ผมเติมเผื่อไว้ 32 ตลอด  สภาพภายนอกยังดีมากครับ รถไม่ได้วิ่งเยอะแค่ 18,000  ถ้าสลับยางแล้วจะดีขึ้นมั้ยครับ หรือ ต้องลดลมยางลง  รบกวนสอบถามเพื่อนๆด้วยครับ

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
เป็นที่คุณภาพยาง ครับ เนื้อยางมันเริ่มแข็ง ล่ะครับ

วันก่อน ยาง Yokohama G055 เลี้ยวกลับรถ ก็ร้องเหมือนกัน ยางอายุเกือบๆ 2 ปี

ออฟไลน์ Neshz

• Full Member
มันเป็นที่มาของฉายาครับ ดีปีเดียว

ออฟไลน์ sm1

• Jr. Member
  • **
primacy suv ปีกว่า ก็เริ่มดังนิด ๆ เวลาเลี้ยวเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ lay

• Hero Member
อัลเมล่า ของผมใช้มา1ปี ดังเหมือนกัน  คันก่อนใช้5ปีไม่เคยดัง