ผู้เขียน หัวข้อ: BMW 630I LCI Xdrive เข้าไทยประมาณเดือนไหนได้คับ  (อ่าน 2384 ครั้ง)

ออฟไลน์ blogmadog

• Newbie
  • *
เห็น ตปท เริ่มออกมา 4-5 เดือนแล้ว เลยอยากรู้ว่าออกเดือนไหนได้คับ ใครพอทราบบ้าง

ออฟไลน์ wsonpee

• Sr. Member
Re: BMW 630I LCI Xdrive เข้าไทยประมาณเดือนไหนได้คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 12:01:16 »
รอฟังด้วยครับ  แต่ตัวเก่าลดเยอะนะครับ เพือนไปออกมา 3.8 ครับ แต่ตัวเก่าประกอบมาเลย รู้สึกจะไม่ใช่ xdrive ครับ แต่ออพชั่นแน่นมากๆ

ตัว lci นี่ผมว่าหน้ามันสวยกว่า 5 นะครับ แต่ตัวบอดี้มันอวบไปหน่อย คหสต ครับ

ออฟไลน์ blogmadog

• Newbie
  • *
Re: BMW 630I LCI Xdrive เข้าไทยประมาณเดือนไหนได้คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 12:07:04 »
รอฟังด้วยครับ  แต่ตัวเก่าลดเยอะนะครับ เพือนไปออกมา 3.8 ครับ แต่ตัวเก่าประกอบมาเลย รู้สึกจะไม่ใช่ xdrive ครับ แต่ออพชั่นแน่นมากๆ

ตัว lci นี่ผมว่าหน้ามันสวยกว่า 5 นะครับ แต่ตัวบอดี้มันอวบไปหน่อย คหสต ครับ

ตัวเก่า ผมหา หาแทบทุกเซลล์ หาไม่ได้เลยคับเห็นเซลล์บางคนบอกว่าไม่นำเข้ามาแล้ว เลยคิดว่า lci น่าจะมาเร็วๆนี้ คับเพราะ ตปท เกาหลี อินเดีย จีน ขับกัน 4 เดือนได้หละ lci ผมไปส่องๆออฟชั่นของ เกาหลีมา ก็ แน่นเหมือนเดิมคับ