ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Audi Q5 Minorchange : 3,990,000 บาท (นำเข้า CBU) //  (อ่าน 4504 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ Audi Q5 45 TFSI quattro S-Line
Black Edition (Minorchange) : 3,990,000 บาท (นำเข้า CBU)
เบนซิน 2.0 เทอร์โบ 249 แรงม้า ขับเคลื่อน 4 ล้อ quattro

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
https://www.headlightmag.com/official-price-audi-q5-minorchange-thailand/

ออฟไลน์ Petch Tagetchow

• Newbie
  • *
จิงๆ เนี่ย ราคานี้ถือว่าดีเลยคับ เพราะว่าออพชั่น safety ถือว่ามีมาพอสมควรเลย ที่สำคัญประกอบเยอรมันและไม่ใช่รถถ่านด้วย
เบาะ nappa ถือว่าโหดเลยครับ เพราะราคาแพงคับ ส่วนหลอดไฟที่เมืองนอกมันมีไฟแบบ OLED แบบคล้าย MULTIBEAM ของ MB ไม่รู้ยุในคันนี้มั้ย เพราะเค้าเขียนเป็น Matrix LED เลยไม่แน่ใจ ส่วน safety นั้นค่ายยนี้มีให้กดไม่ค่อยเยอะยุแล้วครับ

อยากให้เปิดที่หญ จัง รถสวยมากกก เครื่องแรงซะด้วย ปีนี้มาแรงจิงๆ

ออฟไลน์ tadto

• Full Member
อืมมม น่าสนใจเลยครับ กำลังมึนๆกับ xc60 มาเจอตัวนี้อีกกก

ออฟไลน์ Firzen

• Sr. Member
งามอยู่นะ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Mild Hybrid ของ Audi ไม่แน่ใจเป็นยังไงบ้างนะครับ มีปัญหาจุกจิกกวนใจหรือเปล่า

ออฟไลน์ tracolimus

• Jr. Member
  • **
อยากทราบเรื่อง mild hybrid ใน audi เหมือนกัน ว่ามีปัญหา แบบ eq ใน benz หรือเปล่า ใครเคยใช้มีปัญหาอะไรไหมครบ กำลังเล็งๆอยู่ รู่นใหม่ เป็น mild hybrid หมด

ออฟไลน์ Windynamic

• Jr. Member
  • **
อยากทราบเรื่อง mild hybrid ใน audi เหมือนกัน ว่ามีปัญหา แบบ eq ใน benz หรือเปล่า ใครเคยใช้มีปัญหาอะไรไหมครบ กำลังเล็งๆอยู่ รู่นใหม่ เป็น mild hybrid หมด
+1 ครับ เกือบทุกรุ่นเป็น Mild Hybrid