ผู้เขียน หัวข้อ: Tesla มาแบบนี้แก้ปัญหาข้อจำกัดรถไฟฟ้าไปได้เยอะมาก  (อ่าน 4035 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maxloveiii

• Newbie
  • *
เท่าที่นึกออก ไม่ต้องชาร์ทเอง  ไม่ต้องกลับรถ ไม่ต้องกังวลเรื่องเข้าศูนย์ซ่อม  ไม่ต้องขับเอง และ ไม่ต้องซื้อ

Credit: Easy car By Danai

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member
ฟังละ งงชะมัด แปล เรียบเรียงดีๆหน่อยเหอะ

ออฟไลน์ sharpux21

• Full Member
แปลและเรียบเรียงได้ชุ่ยและห่วยมาก   

นาที 2.40 บอกมาได้ว่า   "พื้นที่ 141.2 ลูกบาศก์ฟุต"   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2021, 23:01:55 โดย sharpux21 »

ออฟไลน์ SM.

น่าจะใช้ program ช่วยแปลครับ แต่ก็น่าจะมาตรวจงานก่อนจะเผยแพร่

ออฟไลน์ masuoka

ดูเจ้านี้จะทำก่อนแล้วนะครับ

จริงๆ concept เปลี่ยนกล่องแบบนี้มีหลายคนคิดแล้วครับ ขอรอแบตฯโซลิดสเตทน้ำหนักเบา แบบถอดเปลี่ยนได้ แถมแบตสำรองเปลี่ยนได้ระหว่างเดินทางดีกว่าครับ