ผู้เขียน หัวข้อ: //ใครจะมากินข้าวกัน วันเสาร์นี้ 5 โมงเย็น ที่ร้าน รสมือแม่ ลงชื่อด้วยนะคร้าบ //  (อ่าน 3201 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ลงชื่อได้ในกระทู้ปักหมุดนะคร้ัาบ

รายละเอียดต่างๆ อยู่ในลิงค์ ในกระทู้ปักหมุด ด้านบนสุดแล้วครับ

เจอกัน 5 โมงเย็น มีแผนที่ร้านในนั้นเรียบร้อยแล้ว

งานนี้เรามีอาหารหลัก บุฟเฟต์ นะครับ
แต่ถ้าท่านใดอยากสั่ง ข้าวซอย สเต็ก หรืออื่นๆ
รวมทั้ง อาหารเจ ซึ่งคาดว่าน่าจะมี 2 ราย ที่จะทานเจ
ก็สั่งได้ เดี๋ยวนั้นเลยคร้าบ

ค่าใช้จ่าย กินเท่าไหร่ จ่ายเท่านั้น ว่ากันตามบิล อิอิ

ออฟไลน์ Tonaka

80% คิดว่าไปน่ะพี่     

แต่ต้องดูก่อนว่าจะอ่านหนังสือทันป่าวอ่ะ เหอๆ
阿蘇山

ออฟไลน์ TAI ^^

• Sr. Member
  • Faculty of Political Science, TU
Beauty is in the eye of the beholder...

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ไปครับ ยังไงต้องไปให้ได้อยากเจอพี่จิม พี่แพน พี่ตอย และพี่กล้วยมากๆครับ อยากคุยด้วย

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

เสียดายครับที่คราวนี้ผมคงไม่ได้ไป เพราะติดธุระต้องเตรียมรายงาน project วันจันทร์ครับ และร้านก็อยู่ไกลจังเลยครับ 555+

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ไปครับ ค่อนข้างชัวร์แระ  ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
ไปไม่ได้แล้วครับ มีภารกิจที่ระยอง  :'(
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
มาลงชื่อแล้วครับๆ

ขอเป็น walk-in เข้าไปละครับ เพราะไม่แน่ใจว่าจะไปได้ 100% หรือเปล่า
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
พี่ครับิขอโทดด้วยจริงนะครับ ไม่ทราบโปรแกรมมาก่อนเลยจะต้องไปเชียงใหม่สงสัยจะไปไม่ได้แล้วครับ พี่ ขอโทดจริงๆครับพี่ :(