ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านล้อแท้แถวภาคใต้ตอนล่างหน่อยครับ  (อ่าน 1568 ครั้ง)

ออฟไลน์ magnus07

• Newbie
  • *
อยากหาร้านล้อแท้พวก weds enkei rays ssr ประมาณนี้ครับ
แถวนครศรีธรรมราช สงขลา ยะลา นราธิวาส ปัตตานี ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2021, 15:27:49 โดย magnus07 »

ออฟไลน์ nnss

• Sr. Member
Re: แนะนำร้านล้อแท้แถวภาคใต้ตอนล่างหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2021, 14:55:47 »
ลองดู มุมเมืองซุปเปอร์แม็กซ์ครับ ไม่ไกลจากเซ็นทรัล

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
Re: แนะนำร้านล้อแท้แถวภาคใต้ตอนล่างหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2021, 22:42:26 »
ง่ายกว่านั้น ดูลายที่ถูกใจ แล้วสั่งจาก กทม. ก็สะดวกดีนะ

อย่างล้อ weds เนี่ย ผมว่า nsport ขายถูกสุดละ เห็นบางร้าน เอาล้อ weds มาขาย รุ่นเดียวกัน ขนาดเดียวกัน ดันขายแพงกว่า nsport ซะนี่ ใครไม่รู้ ไม่เช็คราคาก็เป็นหมูไป

ออฟไลน์ KP

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2021, 23:27:16 »
ง่ายกว่านั้น ดูลายที่ถูกใจ แล้วสั่งจาก กทม. ก็สะดวกดีนะ

อย่างล้อ weds เนี่ย ผมว่า nsport ขายถูกสุดละ เห็นบางร้าน เอาล้อ weds มาขาย รุ่นเดียวกัน ขนาดเดียวกัน ดันขายแพงกว่า nsport ซะนี่ ใครไม่รู้ ไม่เช็คราคาก็เป็นหมูไป

ล้อแท้พวกนี้ถ้าเทียบกับnkในด้านความเบาใครเข้าวินหรอครับ

ออฟไลน์ akewizard

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 23:18:56 »

ล้อแท้พวกนี้ถ้าเทียบกับnkในด้านความเบาใครเข้าวินหรอครับ

ใกล้เคียงกันคับ ผลิตด้วยวิธี Flow-Form เหมือนกัน ล้อ 17"-18" น้ำหนักจะอยู่ราวๆ 8-10 Kg แล้วแต่รุ่นและลาย