ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านสมาชิกทั้งหลาย แปลงเบาะที่ร้านไหนกันครับ แนะนำหน่อย  (อ่าน 1882 ครั้ง)

ออฟไลน์ Y2KONG

• Newbie
  • *
พอดีอยากได้เบาะ s2000 มาแปลงใส่ใน civic fd อยากทราบว่ามีร้านไหนรับทำบ้างครับ

ออฟไลน์ Niti

• Hero Member
  • Live is short. Live it!
ผมเอาเบาะ Lexus GS ไปใส่ New Fortuner ทำที่ช่างอุเทน แถว ถ เทอดไท

จริงๆ ก็ได้รับคำแนะนำจากเพื่อนๆ ในนี้แหล่ะครับ พอดีร้านอยู่ใกล้บ้านด้วย เท่าที่ใช้มาก็โอเคนะครับ

โชคดีครับ
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ Tien.W

คุณป้อม

pom@home

ต้องลองค้นเบอร์ดูครับ แกไม่เล่น social รับงานวันละคันมั้ง ทำเรื่อยๆแต่งานเนี๊ยบ คนเล่น recaro รู้จักดี

ออฟไลน์ Niti

• Live is short. Live it!
คุณป้อม

pom@home

ต้องลองค้นเบอร์ดูครับ แกไม่เล่น social รับงานวันละคันมั้ง ทำเรื่อยๆแต่งานเนี๊ยบ คนเล่น recaro รู้จักดี
ทีแรกผมลองถามท่านนี้ไปเหมือนกันครับ แต่เหมือนถ้าไม่ใช่ Recaro แกไม่รับ เลยอดไป  :'(
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250