ผู้เขียน หัวข้อ: +++อีก 2 วันเท่านั้น ถ้าท่านอยากพบท่านเหล่านี้ อย่าช้า อย่ารีรอ+++  (อ่าน 3209 ครั้ง)

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
เชิญลงชื่อได้ที่กระทู้ที่อยู่บนสุด    ซึ่งเป็นแถบตัวหนังสือ สีเทา

หรือ

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,7871.0.html

รีบๆหน่อยนะ เพื่อความสะดวกในการเตรียมการในวันนั้น

ไม่จำเป็นต้องรู้จักใครมากมาย  มาได้เลยครับ สำหรับผู้อ่าน Headlightmag

ขอบคุณครับ :D ;D :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2010, 13:09:48 โดย patzahut »

รายละเอียดของสถานที่

ร้านรสมือแม่ สาขาสโมสรราชพฤษ์

รายละเอียดร้านรสมือแม่ครับ
http://www.edtguide.com/RotMueMae_496936

แต่แผนที่ในนี้ผมไม่แน่ใจว่าถูกหรือเปล่า ..จำง่ายๆครับ

มาจากวิภา.. เลี้ยวซ้ายเข้าทางไป Northpark ลงอุโมงค์แล้ววิ่งไปตามทางหลัก เจอวงเวียน ให้เฉออกซ้าย มองขวาไว้จะเห็น
มาจากประชาชื่น ถามทางชาวบ้านหา เออร์เบิ้นสแควร์ แล้วเลี้ยวข้ามคลองมา เออร์เบิ้นอยู่ซ้ายมือ ขับผ่านมันไป
สุดทาง เลี้ยวขวา สุดทาง เลี้ยวซ้าย ตรงอย่างเดียว ผ่านสี่แยก มองซ้ายไว้

ผมทำแผนที่คร่าวๆให้ดูครับ

แผนที่จากพี่แพนครับ
ลองใช้ Google MAP ดูเส้นทางการเดินทางได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2010, 11:17:21 โดย patzahut »

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
อยากไปมากเลยครับ
แต่ยังสอบไม่เสร็จเลย  >:(

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
ผมสอบเสร็จวันที่แปด แล้วทำค่ายต่อเลยครับ

อด :'(
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ kritphakhin

อยากไปแต่บ้านไกลมากๆ (อยู่เชียงรายครับ)

ออฟไลน์ neoclassic

• Newbie
  • *
ภาพรถเนี่ยใช่ Teana Minor change  หรือเปล่า :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ภาพรถหนะ เป็น Teana Pre-Production ถ่ายเอาไว้ตั้งแต่ก่อนเปิดเว็บ ประมาณ 1 เดือน
และก่อนหน้ารถจะเปิดตัวในเมืองไทย 1 เดือน ครึ่ง ครับ

ถามว่า เราไปเอามาขับได้อย่างไร
ย้อนเข้าไปดูในรีวิว Teana ที่เว็บหน้าหลักได้ครับ ในส่วนของ Review แล้วเลือกตาม section ของรถ

ภาพนี้ไม่ได้เน้นรถครับ เน้น Team Super Model :D ;D :P