ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเพิ่งออก altis 1.6g บ้างครับ ได้โปรยังไงกันบ้าง  (อ่าน 1734 ครั้ง)

ออฟไลน์ mnp

• Jr. Member
  • **
แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ deertesla

• Hero Member
ผมว่าขยับไป colora cross 2.0 หรือไป CX30  เถอะครับ   จากที่นั่งแท็กซี่ผมว่าพื้นที่ตรงหัวมันน้อยอึดอัดครับ  กับอีกอย่างคือ โตโยค้าไม่ค่อยจัดโปรหรือส่วนลดอะไรนักครับ จากราคา แปดแสนกว่านี้เครื่องรุ่นเก่า CVT  option อะไรไม่สมราคาครับ  หรือไม่รังเกียจความเล็กแต่ได้เครื่อง2พัน ก็ cx3 จัดโปรดีอยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2021, 05:27:06 โดย deertesla »