ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการปรับปรุงช่วงล่างให้กับrevo ตัวเตี้ยครับ  (อ่าน 1595 ครั้ง)

ออฟไลน์ Panon

• Jr. Member
  • **
ช่วงล่างด้านหลังทำไรได้บ้างครับให้เกาะขึ้น ตอนขับที่140เเล้วรู้สึกหวิวๆ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

โช้ค  แล้วแต่งบเลย

ออฟไลน์ Push in Boost

• Full Member
โช้ค Mono ของ profender ครับ

รถโยนน้อยลง ขับแล้วผ่อนคลายขึ้นครับ

ขับในเมือง ยูเทรินง่ายขึ้น/ขึ้นลูกระนาดแบบเฉียงๆ ไม่เหวี่ยง

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
เปลี่ยน โช้ค เกรดดีๆหน่อยครับ แต่ผมไม่รู้ว่ารุ่นนี้มีของอะไรบ้าง ไม่แน่ใจว่า TRD มีไหม ส่วนถ้า TRD ไม่มี ก็ลองดูพวก Bilstein / Rancho / Old man emu อะไรพวกนี้ดูครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN