ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ อู่ทำช่วงล่าง ในจังหวัดนครสวรรค์ หน่อยครับ  (อ่าน 1277 ครั้ง)

ออฟไลน์ JRTH

• Newbie
  • *
อยากสอบถามพี่ ๆ ที่อยู่ในจังหวัดนครสวรรค์ หรือ มีประสบการณ์ ใช้บริการอู่ในจังหวัดนครสวรรค์หรือจังหวัดใกล้เคียงหน่อยครับ

ผมใช้ toyota ch-r ได้ระยะ 1 แสน กิโลฯ แล้วครับ พอดีอยากลองไปเช็คสภาพช่วงล่างของรถ และหาอู่ไว้ใช้บริการ หากต้องเซอร์วิสรถในอนาคต

พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ Here_P

• Newbie
  • *
ลองไปค้นหาในกลุ่มเฟสบุ๊คของรถรุ่นนั้นๆดูอีกทางก็ดีนะครับ