ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องศูนย์บริการมาสด้า โซนบางนา  (อ่าน 1372 ครั้ง)

ออฟไลน์ Warayut_SWR

• Newbie
  • *
สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน

ผมพึ่งย้ายมาทำงานในโซนบางนา จึงอยากรบกวนเพื่อนๆสมาชิก ช่วยแนะนำศูนย์บริการมาสด้าในโซนบางนาหน่อยครับ รถผมใกล้จะครบ 90000 กิโลเมตรครับ จึงอยากเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องและน้ำมันเกียร์ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• Hero Member
    • ร้าน เอที คอมสำโรง
Re: สอบถามเรื่องศูนย์บริการมาสด้า โซนบางนา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2021, 14:47:01 »
ผมเข้าที่ ไซม์ดาร์บี้ แยก การไฟฟ้าปากน้ำครับ   เข้ามาจนตอนนี้ 100,000 โลละครับ แค่เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องอย่างเดียวนะครับ  ส่วนน้ำมันเกียร์เปลี่ยนมา 2 รอบละครับ ที่อู่นอก ใกล้ๆนั้นละครับ
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ nnss

• Sr. Member
Re: สอบถามเรื่องศูนย์บริการมาสด้า โซนบางนา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2021, 14:59:23 »
ช่วงไหนของบางนาครับ ถ้ากมต้นๆ ผมเห็นมีตรงเส้นศรีนครินทร์ตรงข้ามพาราไดซ์พาร์คเลย เห็นใหญ่ดีเหมือนกัน