ผู้เขียน หัวข้อ: ติดฟิล์มแล้วไม่มีใบรับประกันครับ  (อ่าน 2959 ครั้ง)

ออฟไลน์ I-TOW

• Newbie
  • *
เมื่อวันอังคารที่ผ่านมาคุณพ่อเอารถไปติดฟิล์มใหม่มาครับเป็น hi kool ครับ พอถามคุณพ่อว่าเค้าให้ใบรับประกันมารึปล่าว พ่อก็บอกว่าไม่ได้ให้
ถ้าผมจะไปทวงที่ร้านตอนนี้ทันไหมครับ

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
Re: ติดฟิล์มแล้วไม่มีใบรับประกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 10:09:27 »
ทันไม่ทันยังไงก็ต้องไปขอดูก่อนอะครับ มันเป็นสิทธิ์ของเรา เค้าไม่มีสิทธิ์ที่จะไม่ออกให้เราครับ

ส่วนที่ร้านจะว่ายังไง ต้องลองกันซักตั้งล่ะครับ