ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ ตรอ. ใน กรุงเทพฯ ที่เจ้าของขับเข้าไปตรวจเองได้หน่อยครับ  (อ่าน 1691 ครั้ง)

ออฟไลน์ BN`

• Hero Member
พอดีต้องเอารถไปตรวจ ตรอ. อยากหาที่ที่สามารถให้เจ้าของรถขับเข้าไปตรวจเองได้ครับ ขอเป็นในกรุงเทพฯ นะครับ ขอบคุณมากครับ

TheRealMeaw

• บุคคลทั่วไป
รุ่งเรืองนานยานยนต์ ราษฎร์บูรณะ ลงด่วนสุขสวัสดิ์ครับ ผมไปมาปลายเดือนที่แล้วจะลงให้เขาขับแต่เขาบอกให้ขับเอง

ออฟไลน์ kiwiwi

รุ่งเรืองนานยานยนต์ ราษฎร์บูรณะ ลงด่วนสุขสวัสดิ์ครับ ผมไปมาปลายเดือนที่แล้วจะลงให้เขาขับแต่เขาบอกให้ขับเอง

อยู่แถวบ้านผมเลย ><
ผมดันไปตั้งกระทู้ถามในเว็บต้องห้าม ได้มาคำตอบเดียว ชื่อ นาคบุรินทร์​ตรงโซนรังสิต​

ออฟไลน์ joekling

• Jr. Member
  • **
เมื่อวานไป ถ่ายรูปอย่างเดียว ออกใบตรวจเสร็จให้เลย ตรอ

ออฟไลน์ panjap

เท่าที่ผมเห็น ที่ไหน ก็ให้เลือกนะ ว่า จะขับเอง หรือให้เขาขับ

ออฟไลน์ SM.

ปกติผมไปแถว ขนส่ง จตุจักร ครับ ตรอ. แถวนั้นจะรู้งานดี