ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่สีฝั่งธนหรือใกล้เคียงให้หน่อยครับ  (อ่าน 1066 ครั้ง)

ออฟไลน์ chiltunder

• Jr. Member
  • **
พบว่ามีสีหลุดล่อนกลัวทิ้งไปนานๆจะกินถึงเนื้อในจนเป็นสนิมได้ รถอายุ 7 ปีเลยอยากจะเก็บสีรอบคันไปด้วยเลย แต่ก็กลัวสีจะไม่เสมอกันจึงอยากให้สมาชิกที่มีประสบการณ์หรือรู้จักช่วยแนะนำอู่สีฝั่งธนหรือใกล้เคียงให้หน่อยครับ  ของานละเอียดและปรึกษาได้ (ถ้ารับประกันของเมืองไทยได้ก็จะดีมากครับ) สุดท้ายอยากให้สมาชิกที่มีความรู้และประสบการณ์ช่วยแนะนำยี้ห้อสีให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ