ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่ซ่อมสีใน กทม. ทีครับ  (อ่าน 1517 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
แนะนำอู่ซ่อมสีใน กทม. ทีครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 11:25:57 »
พอดีจะเอารถไปเคลมประกัน เลยอยากได้อู่ซ่อมสีที่ดีๆ ครับ อยู่แถวศิริราขครับ แต่ในตัวเมืองกทม. ก็ OK หมดครับ ประกันของสินมั่นคงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2021, 11:29:19 โดย YIM »
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ tOntrAnETY

• Full Member
    • tontranety
Re: แนะนำอู่ซ่อมสีใน กทม. ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 13:21:40 »

ดูในเวบสินมั่นคง ตรงศิริราช ไม่มีอู่ซ่อมของเขานะครับ  อาจจะต้องเขยิบออกไปนิด

https://smkall.smk.co.th/cxp/webinsure/index.html#!/contact/1

ออฟไลน์ Teera

• Hero Member
Re: แนะนำอู่ซ่อมสีใน กทม. ทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2021, 08:39:43 »
อู่สี แนะนำยาก โอกาศเจ็บตัวสูง ครับ
ผม เน้น อู่มาตรฐาน สะอาดสะอ้าน และ  ใกล้บ้าน ไปดูได้บ่อยๆ
หาดูใน google ไมน่ายาก

เคยปั้น  EK Type R บ้านอยู่บางนา เอาไปทำงามวงศ์วาน มรสุมชีวิตมากครับ 

ออฟไลน์ Akrachai

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2021, 15:42:09 »
สีแนะนำยากมากครับ แนะนำไปเจ้าของไปทำมาแล้วไม่ชอบ คนแนะนำซวย ต้องไปดูรีวิวเองครับ

ส่วนตัวที่ผมดูมากเยอะมากๆจากหลายเจ้า

1.live a car service
2.azc

งานเนี๊ยบ งานสวยรีวิวเยอะมาก ออกมาเหมือนได้รถใหม่ทั้งสองอู่