ผู้เขียน หัวข้อ: // ORA Good Cat รถยนต์ไฟฟ้า 100% จาก GWM เตรียมเปิดตัวในไทย ตุลาคม 2021 นี้ //  (อ่าน 6039 ครั้ง)

ออฟไลน์ tOntrAnETY

• Full Member
    • tontranety
ถือว่าลงตัวดีนะครับ ติ ที่ ช่องสัมภาระมันน้อย

แต่ถ้า วิ่งในเมือง ก็ถือว่าเพียงพอแล้วครับ

กลุ่มเป้าหมายเขา น่าจะเป็นลูกค้าที่มีบ้านที่พร้อมติดตั้ง Homecharger นะครับ

ออฟไลน์ PaPaMan

• Hero Member
รถออกแนวแฟชั่นแบบนี้ ความนิยมน่าจะวูบวาบ เหมือนจุดพลุตูมเดียวแล้วหายเลย ตัวอย่างก็มีให้เห็นแล้ว JUKE กับ CHR ไง

ออฟไลน์ Pegasus7700

• Hero Member
น่าสนใจนะ  มีติดบ้านไว้
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22