ผู้เขียน หัวข้อ: กระแสยอดจองรถไฟฟ้าแมวดีปังๆๆ เจ้า kick e power จะได้ประโยชน์มากน้อยแค่ไหนครับ ??  (อ่าน 4741 ครั้ง)

Forty Five

• บุคคลทั่วไป
คนละเรื่องเลยครับ ถ้า Good Cat ไปเทียบกับ Kicks e-Power

Ora Good Cat = EV
Nissan Kicks e-Power = Hybrid

ถ้า Good Cat จะเทียบกับ Kicks e-Power ไปเทียบกับ Nissan Leaf จะดีกว่ามั้ยครับ

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
ดูจากยอดขาย Kicks e-Power ถ้ายังเป็นแบบนี้เรื่อยๆ รุ่นต่อไปอาจไม่มีโอกาสทำตลาดในไทยต่อ

Kicks 2023 กำลังอยู่ขั้นตอนเริ่มต้นพัฒนา งานออกแบบคงออกมาสวยลงตัวกว่าเดิม

ถึงตอนนั้นเปิดตัวในต่างประเทศ หลายคนคงบ่นเสียดายอีก รถสวยๆทำไม nissan ไม่เอามาขายในไทย

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
แมว ปังๆๆ
มีแต่จะให้
เตะส์ ฝังๆๆ