ผู้เขียน หัวข้อ: มีผมคนเดียวรึเปล่าที่รับกระจังหน้าBMW ใหม่หลายรุ่นไม่ได้  (อ่าน 3464 ครั้ง)

ออฟไลน์ neung23

• Hero Member
ผมด้วย

ตั้งแต่พ้นตระกูล E ผมหมดหวังกับยี่ห้อนี้ไปล่ะ ทั้งเรื่องสมรรถนะ นวัตกรรม และ ดีไซน์

Hopeless
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ samaklen

จริงๆ ผมว่าไม่ใช่ความผิดของฝ่ายออกแบบทั้งหมดครับ
เป็นความผิดของฝ่ายบริหาร
ที่เห็นดีเห็นงามด้วย
แต่ก็ดีครับ ทำให้ Audi สวยขึ้นจมเลย

ออฟไลน์ Winnie_The_Poom

• Sr. Member
ส่วนตัวก็ ok มันก็ดูดี ดุขึ้น แต่ส่วนตัวไม่ได้ชอบรถค่ายนี้ เป็นพิเศษ เลยเฉยๆมากกว่า จากตอนแรก ไม่ชอบ

ออฟไลน์ O_o"

อยากให้มีงานออกแบบอะไรแปลกใหม่ใน BMW ก็นี้ละครับ มีทั้งชื่นชม และติ

ออฟไลน์ IS2000

M4 พอเห็นตัวจริงก็พอไหวครับเพราะมันดูมีเหลี่ยมดุดันไปอีกแบบ แต่ถ้า 4 ธรรมดาคิดว่ามันดูแปลกๆไม่ลงตัว
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ paulmoderndog

ผมก็ด้วยครับ คงใช้เวลาหลายปีกว่าจะมองมันว่าสวย โดนเฉพาะ series 4 กับ M4

Gunther

• บุคคลทั่วไป
กระจังหน้า Mercedes-Benz ดูดีกว่า BMW มากๆๆๆๆๆๆๆครับ ตอนนี้

ออฟไลน์ tadto

• Full Member
ผมชอบ bmw มาเกือบทุกยุคทุกสมัย แม้กระทั่งช่วง e46/e90 ที่ใครว่าไม่สวยผมก็ยังว่าสวยอยู่

จนมาได้ใช้ g30 จนขายไปแล้วผมก็ยังชอบอยู่

แต่พอดูรุ่นใหม่ๆที่เริ่มปล่อยโฉมออกมาแล้ว รับกับกระจังหน้าไม่ได้เช่นกันครับ

ยังคิดอยู่ว่าวันนึงถ้าได้กลับมาใช้ bmw อีกแล้วยังเป็นกระจังแบบนี้ ผมขอไปหา g30 มือสองมาขับอีกครั้งดีกว่า

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ สำหรับทุกความเห็น ผมนึกว่าผมเป็นคนเดียวเสียอีก

ออฟไลน์ SM.

มีคนบอกว่าเห็นไปซักพักจะชิน

แต่สำหรับผมกระจังหน้ายักษ์แบบนี้ ไม่สวยตั้งแต่วันแรกที่เห็น จนถึงวันนี้

ดูตามคอมเม้นตามคลิปพวกฝรั่งก็ไม่ชอบเหมือนกันครับ

ผมก็ยังไม่ชินจริงๆครับ มันขัดตากับตัวรถมากๆ

ออฟไลน์ Tak

• Full Member
ส่วนตัวผมว่าแบบที่ใช้กับ M3 M4 โอเคอยู่นะครับ บอดี้มันรับกันอยู่ โดยเฉพาะกับสีโทนเข้มๆ
แต่แบบที่ใช้กับ g22 ผมว่าไม่สวย