ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้!! น้ำมันปรับราคาขึ้น กลุ่มดีเซล กลุ่มเบนซินเท่าเดิมครับ  (อ่าน 1864 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

Bornplanet

• บุคคลทั่วไป
เบนซินราคาเท่าเดิม รอดแน่นอนครับ

ออฟไลน์ panupong508

• Sr. Member
เซงมากครับ น้ำมันไม่มีทีท่าว่าจะลดลงและเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

ออฟไลน์ Lexist

• Newbie
  • *
น่าจะเพิ่มเพราะตอนนี้เป็น ดีเซล B7 ทั้งหมดนะครับ ราคาเลยต้องเท่ากัน
W124
W202
W211
W220
W213 T-Model
Toyota Estima

ออฟไลน์ apinui

ฟังข่าวเมื่อเช้า เค้าปรับให้มันเท่ากันทุกชนิดครับ ....

แล้วใครจะเติม B20 ล่ะทีนี้ ยกเลิกไปซะดีมั้ง ...

ออฟไลน์ EDS

• Full Member
ฟังข่าวเมื่อเช้า เค้าปรับให้มันเท่ากันทุกชนิดครับ ....

แล้วใครจะเติม B20 ล่ะทีนี้ ยกเลิกไปซะดีมั้ง ...

เห็นข่าวว่าต่อไปจะให้เหลือแต่ B7 นะครับ

ออฟไลน์ SM.

ดีเซลน่าจะขึ้นไปใกล้ 30 ให้มากที่สุดครับ แต่จะไม่ข้าม 30 ป้องกันปัญหาจากภาคขนส่งอีก

ออฟไลน์ a@s

• Full Member
ทำไมไม่เอา น้ำมันปาล์ม กับแอลกอฮอร์ ออกก่อน

ออฟไลน์ mongolias

เช้านี้ราคาลงอีก ผมคาดว่าเย็นนี้เบนซินน่าจะประกาศลดราคาอีกรอบ