ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์โตโยต้าไหนในกรุงเทพให้ส่วนลดนัดล่วงหน้า หรืออาหารของกินมาก  (อ่าน 3494 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
หากขยายความหัวข้อกระทู้ก็คือ ในบริเวณกรุงเทพ และปริมณฑล
เจ้าของกระทู้กำลังตามหาศูนย์บริการโตโยต้าที่มีข้อเสนอส่วนลดพิเศษหากนัดล่วงหน้า (และต้องล่วงหน้ากี่วัน)
รวมไปถึงขอข้อมูลเพื่อพิจารณาศูนย์ที่มีอาหาร ขนม เครื่องดื่ม ให้เป็นจำนวนมาก หรือหากรีวิวเป็นวิทยาทานได้

ก็ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ (โตโยต้าบนถนนแจ้งวัฒนะที่เพิ่งข้ามคลองประปาเข้านนทบุรี มีแค่แคร็กเกอร์เองครับ)

ออฟไลน์ PaPaMan

ปกติถ้านัดล่วงหน้าก็ได้ลดค่าแรงอยู่แล้วนิครับ
เรื่องของกิน สำหรับผมไม่ได้จะอะไรมากมาย ปกติก็กินแค่กาแฟ 1 แก้วกับคุกกี้สัก 2-3 ชิ้นแค่นี้ ซึ่งก็มีบริการให้ทุกศูนย์อยู่แล้วครับ

ถ้าเน้นเรื่องของกินไม่อั้นล่ะก็ แนะนำซื้อ Lexus ครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

ิbuzz วิภาวดีมีอาหารรองท้องให้เยอะดีครับ

ออฟไลน์ Devil13

รถผมได้ฟรีค่าแรงถึง 1 แสนกิโลครับ
นัดล่วงหน้าทุกครั้ง ไม่มีส่วนลดอื่น

ของกินมีตู้กด กาแฟ โกโก้ น้ำพันซ์ น้ำส้ม
ป๊อปคอร์น ขนมปังปิ้ง ทาเนย ทาแยม
ตอนบ่ายมีมาม่าคัพ ข้าวราดแกง

อันนี้ศุนย์ ตจว. ครับ
ปกติผมรอที่ศูนย์ อิ่มตลอด กลับบ้านไปไม่กินข้าวแล้วครับ  ;D
บางคนมีธุระ ก็มีรถไปส่งที่ห้างไกล้ๆ ตอนกลับก็โทรให้มารับได้ เหมือนรถส่วนตัว มีแต่เรานั่งคนเดียว ไม่รอเต็มคัน ไม่พ่วงคนอื่น

ออฟไลน์ RERFz

• Sr. Member
buzz วิภา เมื่อก่อนมีเครื่องชงกาแฟสด ซาลาเปาวราภร กาเร็ทป็อปคอร์น(เห็นเพื่อนบอก)

แต่ช่วงโควิดมา เหลือแต่น้ำเปล่า กับน้ำผลไม้กล่อง มานานแล้วครับ

ออฟไลน์ jame894561

buzz วิภาเคยได้ kfc ครับ

ออฟไลน์ Mp4_007

รถผมได้ฟรีค่าแรงถึง 1 แสนกิโลครับ
นัดล่วงหน้าทุกครั้ง ไม่มีส่วนลดอื่น

ของกินมีตู้กด กาแฟ โกโก้ น้ำพันซ์ น้ำส้ม
ป๊อปคอร์น ขนมปังปิ้ง ทาเนย ทาแยม

ปกติผมรอที่ศูนย์ อิ่มตลอด กลับบ้านไปไม่กินข้าวแล้วครับ  ;D
บางคนมีธุระ ก็มีรถไปส่งที่ห้างไกล้ๆ ตอนกลับก็โทรให้มารับได้ เหมือนรถส่วนตัว มีแต่เรานั่งคนเดียว ไม่รอเต็มคัน ไม่พ่วงคนอื่น
โห ดีเลยอะ แต่ปกติจะมีส่วนลดค่าอะไหล่10%ไม่ใชาเหรอ  ผมเอารถเข้าได้ทุกครั้งเลย ได้ทุกศูนย์ที่เคยเข้าด้วย
อีซูซุ  น้ำยังไม่เสริฟเลย น้ำอัดลม ขนมมีนะ แต่ต้องจ่ายตังค์ก่อนกิน55  เป็นทุกศูนย์ที่เคยเข้าเหมือนกัน  ผมอยู่ ตจว.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2021, 22:08:23 โดย Mp4_007 »

ออฟไลน์ Firzen

ใช่ครับ ศูนย์ ตจว.ที่ผมเคยเข้า ไม่ใช่แค่โตโยต้า แต่ทั้งเชฟ ฟอร์ด และมาสด้า หากอยากไปธุระที่ไหนใกล้ๆ เค้ามีรถไปส่งเฉพาะครอบครัวเราเลยครับ (แต่ก็ไม่ทุกจังหวัดนะ)

ทว่าศูนย์ในเมืองหลวงนี่ ผมยังไม่เคยเจอที่มีรถไปส่งแบบนี้  :-\

ออฟไลน์ Ruksadindan

ปกติถ้านัดล่วงหน้าก็ได้ลดค่าแรงอยู่แล้วนิครับ
เรื่องของกิน สำหรับผมไม่ได้จะอะไรมากมาย ปกติก็กินแค่กาแฟ 1 แก้วกับคุกกี้สัก 2-3 ชิ้นแค่นี้ ซึ่งก็มีบริการให้ทุกศูนย์อยู่แล้วครับ

ถ้าเน้นเรื่องของกินไม่อั้นล่ะก็ แนะนำซื้อ Lexus ครับ
ปกติเป็น present simple tense เลยอันนี้ไม่ทราบจริงๆครับ ว่าลดค่าแรงทุกศูนย์หรือไม่ ส่วนถ้าสี่ปีที่แล้วอั้นไว้ ราวๆตอนนี้ก็คงซื้อ CT200h แทนครับ แต่ไหนๆตอนนี้แล้วขอมองข้ามไป ActiveHybrid เลยดีกว่า อาหารเยอะเท่าไหมครับ

ิbuzz วิภาวดีมีอาหารรองท้องให้เยอะดีครับ
รับทราบครับ จะหาข้อมูลเพิ่ม ไม่ไกลด้วย

ราวๆนั้นเลยครับ แต่เรื่องรถส่งไม่เป็นไร

buzz วิภา เมื่อก่อนมีเครื่องชงกาแฟสด ซาลาเปาวราภร กาเร็ทป็อปคอร์น(เห็นเพื่อนบอก)

แต่ช่วงโควิดมา เหลือแต่น้ำเปล่า กับน้ำผลไม้กล่อง มานานแล้วครับ
เวฟล่าสุดหรือครับ ราวๆ Q1-Q2 ผมไปศูนย์ที่ติดกับ Decathlon Rangsit ก็กินเยอะเหมือนกัน แต่ไม่คุ้นว่ามีส่วนลดเท่านั้นเองครับ

buzz วิภาเคยได้ kfc ครับ
สุดยอด แต่ไม่เป็นไร เดินไปกินเท็กซัสแทนน่าจะได้ครับ

โห ดีเลยอะ แต่ปกติจะมีส่วนลดค่าอะไหล่10%ไม่ใชาเหรอ  ผมเอารถเข้าได้ทุกครั้งเลย ได้ทุกศูนย์ที่เคยเข้าด้วย
อีซูซุ  น้ำยังไม่เสริฟเลย น้ำอัดลม ขนมมีนะ แต่ต้องจ่ายตังค์ก่อนกิน55  เป็นทุกศูนย์ที่เคยเข้าเหมือนกัน  ผมอยู่ ตจว.
คือถ้าลดตลอดจะกลายเป็นไม่ลดไงครับ หาที่เน้นแหลมจริง

ใช่ครับ ศูนย์ ตจว.ที่ผมเคยเข้า ไม่ใช่แค่โตโยต้า แต่ทั้งเชฟ ฟอร์ด และมาสด้า หากอยากไปธุระที่ไหนใกล้ๆ เค้ามีรถไปส่งเฉพาะครอบครัวเราเลยครับ (แต่ก็ไม่ทุกจังหวัดนะ)

ทว่าศูนย์ในเมืองหลวงนี่ ผมยังไม่เคยเจอที่มีรถไปส่งแบบนี้  :-\
แค่รู้สึกว่ามีครับแต่ไม่ทราบศูนย์ยี่ห้อไหนอะไร

ออฟไลน์ panupong508

กะไปกินให้เต็มที่เลยใช่มั้ยครับ :-*  มาม่า กาแฟ ขนม น้ำผลไม้ โอวันติล ลูกอม  จัดให้ครบ เอาให้สุด ยิ่งทำนานเท่าไหร่ ยิ่งกินให้มากเท่านั้น