ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ Lexus RX ตัวปัจจุบัน นี้ใกล้เปลี่ยนโฉมแล้วหรือยังครับ  (อ่าน 1858 ครั้ง)

ออฟไลน์ bungy

• Full Member
สอบถามครับ Lexus RX ตัวปัจจุบัน นี้ใกล้เปลี่ยนโฉมแล้วหรือยังครับ

ลองไปนั่ง nx รู้สึกแคบครับ เลยสนใจ rx ครับ แต่ไม่แน่ใจว่าใกล้ปรับโฉมหรือยังครับ เผื่ออาจจะโปรลดราคา

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Woodpecker

• Jr. Member
  • **
ถ้าตามรอบที่แล้วก็มาหลัง NX น่าจะซักปี +- นะครับ

ออฟไลน์ axister

• Hero Member
เพิ่งจะยกหน้าเมื่อปี 19 เองครับ น่าจะอีก 1-2 ปี

ค่ายนี้ส่วนลดน้อยเพราะนำเข้า ต้องรอรถค้างสต๊อกอย่างเดียวเลยครับ

ส่วนใหญ่มันจะค้างโมเดลที่คาดว่าจะขายเยอะแต่ดันขายไม่ได้ แบบ es ลดเยอะตัว luxury ไฟไม่ 3 จุด คนเลยไปเล่น grandlux หมด

ถ้าไม่ใกล้เปลี่ยนจริงๆแบบ nx เมื่อตอนช่วง sep-oct ยังได้แค่ 2-3 แสนเอง

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
ลองขับดูก็ดีครับ ถ้าชอบ ผมว่าส่วนลดน่าจะพอมีนะครับ
ไม่แน่ใจว่าผ่อนศูนย์ % มีไหม?

ออฟไลน์ Mitaya

• Jr. Member
  • **
ยังไม่เปลี่ยนครับ คงอื่นประมาณ1-2ปี ถ้าจะเอาตอนนี้ลองไปคุยโปรดูครับ นั่งสบายกว่าNXเยอะ ถ้าอยากได้ส่วนลดหรือคุยเรื่องโปร ผมแนะนำที่ศูนย์บางกอกครับ ที่นั่นให้โปรดีอยู่ครับ แต่ถ้าไม่ซีก็ศูนย์อื่นได้ครับ   
2020 Lexus ES300h Grand Luxury 
2012 Nissan Teana 200XL sport series
2007 Toyota Corolla Altis 1.6 E
Have used->2015 Nissan Xtrail 2.0v4x4, 2010 Honda Crv, 2007 Mitsubishi Triton.