ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเห็นว่าเก่งดีเลยอยากให้รับชมกัน (ผมเด็กใหม่นะคร้าบ)  (อ่าน 4391 ครั้ง)

ออฟไลน์ frame@kk

• Hero Member
ตอนแรกตอนเปิดดูตอนแรกนึกว่าอะไร   ดูไปดูมาอยากรู้ว่าเค้าไม่เหนื่อยกันรึไง
เป็นผม ผมเหนื่อยตายไปแล้ว

[youtube][/youtube]http://www.youtube.com/watch?v=n_R_w3AB288

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
555+ ทำไปได้  แรกๆนี่เนียนดี  โดยเฉพาะเสียง blow of valve หลังๆ ช่วง hi boot นี่เริ่มมีเพี้ิยน อยากรู้จังพี่แกใช้กรองเปลือยของอะไร 555+

ออฟไลน์ ekimike

• Jr. Member
  • **
  • ???
เจ๋งคับ ชอบๆ ได้อารมดีนะคับ

เหมือนๆ แต่ทำไมเปลี่ยนเกียร์บ่อยจัง กดยาวๆไม่ได้หรอ ;D

ตอนแรกผมยัง งง เลยอ่ะครับ  ว่าคอ พี่แกใส่อะไรไว้

ออฟไลน์ ☺????☺

• Sr. Member
 ;D ;D ;D   แนวนะพี่

ตอนแรกตอนเปิดดูตอนแรกนึกว่าอะไร   ดูไปดูมาอยากรู้ว่าเค้าไม่เหนื่อยกันรึไง
เป็นผม ผมเหนื่อยตายไปแล้ว

ออฟไลน์ tommyr28

• Jr. Member
  • **
โหเก่งนะนั่น ไม่เหนื่อยบ้างหรอครับ...เป็นผม เป็นลมตั้งแต่ เข้าเกียร์ 2 แล้วกระมัง ฮาๆ
**Neo Club 1.8 Sedan**