ผู้เขียน หัวข้อ: // เมื่อเช้านี้ ใครเห็นอะไร ก็ จุ๊ๆๆ ไว้นะครับ แหะๆๆ //  (อ่าน 14524 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เมื่อเช้า ป้ำๆเป๋อๆ อีกแล้ว
เตรียมรีวิว ไว้หลังบ้าน แต่ยังเขียนไม่เสร็จ
ดันกดเผยแพร่เสียอย่างนั้น หัวใจจะวาย กลับมาดึงกลับเข้าหลังบ้านแทบจะไม่ทัน

ใครเห็นอะไรแล้ว ก็ จุ๊ๆ ไว้นะครับ ยังไม่พร้อมจะเปิดเผยในตอนนี้ครับ แหะๆๆ

ออฟไลน์ tyong

• Full Member
ตามนั้นครับคุณ Jimmy  :)

คงได้เห็นเต็มๆกันภายในปีนี้นะครับ อิอิ  ;D
2019-now: BMW 320D G20
2018-now: MB C250 Coupe AMG
2017-2019: MB GLA200 Urban
2014-2018: BMW F30 328i M Sport
2012-2017: Mini Cooper S R56 look 2

ออฟไลน์ TnP_PKt

555555555+ ตอนแรกนึกว่า surprise อ่านจนจบและอิอิ ว่าทำไมสั้นแปลกๆ

ออฟไลน์ Ohmmypp

เห็นตั้งแต่เมื่อคืนเลยครับ แหะๆๆ  แอบงงอยู่นิดนึง ;D
JC TU #54

ออฟไลน์ hadesto

• Jr. Member
  • **
คุณ jimmy ช่วงนี้ หลุดบ่อยแฮะ นึกว่ารีบ กลัวน้ำ ท่วม ซะอีก หุหุ

รถรุ่นนี้ ทราบข่าวว่าจะประกอบในประเทศ นานแล้วเหมือนกันเพื่อนน้องเป็นคนตั้ง ไลน์ผลิตบอกมา

อาทิตย์ ก่อนเห็นในที่จอดรถ สยามเซ็นเตอร์ ปิดหน้าปิดตา แต่แค่เห็นก้รู้แล้วว่า มันมาแล้ว

รอชมตัวเต็มนะครับ

ออฟไลน์ Satanic za'

รุ่นไรหว่า ไม่ทันดูง่ะ
 ;D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มาไม่ทันจริงๆ
ToT

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ผมอ่านยังไม่จบเลยเผลอปิดไปก่อน

อิอิ ผมกะละเชียวว่าต้องมีทีเด็ดของเจ้านี่ ;)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
 ;D
ใบ้ให้ เจ้าของวลี ครับพี่น้อง ในเป็นต่อนะครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
ซะงั้น ... นึกว่าเป็น Teser อุ่นเครื่อง

ออฟไลน์ iToey

• Newbie
  • *
ดีนะตื่นเช้า

ออฟไลน์ off_033

;D
ใบ้ให้ เจ้าของวลี ครับพี่น้อง ในเป็นต่อนะครับ

พี่อู๊ดๆ แน่ๆ  มาไม่ทัน

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
รับแซ่บครับพี่จิมมี่ อุอุ

อีกอย่างครับ พอจะคร่าวๆ ได้ไม๊ครับ ว่าเปิดผ้าคลุมได้เมื่อไหร่
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ kowit1

เล่นเขียนหัวข้อแบบ มันก็ยิ่งอยากรู้เข้าไปใหญ่ คาใจนะนี่จะเล่นนอนไม่หลับเอา ;D

ใครเห็นแล้วก็มาเล่นเกมส์ 20 คำถามหน่อยสิ ใบ้ๆมา ;D

• Keep working by Johnie worker
เล่นเขียนหัวข้อแบบ มันก็ยิ่งอยากรู้เข้าไปใหญ่ คาใจนะนี่จะเล่นนอนไม่หลับเอา ;D

ใครเห็นแล้วก็มาเล่นเกมส์ 20 คำถามหน่อยสิ ใบ้ๆมา ;D

1. เป็นหนึ่งรุ่นที่จะเปิดตัวใหม่ครับ อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Sman

เจ้าของวลีครับ พี่น้อง ในเป็นต่อ

ก็ต้อง ตาพี่อู๊ด น่ะสิ ชัวร์

ออฟไลน์ Satanic za'

อ๋อ พอเข้าใจแล้วคับ นึกว่าอะไรอู๊ดๆ 55555

ใช่รถราคาประมาณล้านต้นๆปะ ฮิๆ

ออฟไลน์ Zapizs

• **
ไอ้เราก็ว่ารีวิวนี้แปลกแฮะไม่ยอมมีรูปที่แท้ก็อย่างนี้นี่เอง ::)

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
รู้ละว่ารถอะไร
555

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เข้ามากระทู้แบบงงๆ มีของหลุดมาดูไม่ทัน
แต่อ่านจากข้างบนหมดแล้ว ไม่ต้องเดาแล้วหล่ะว่ารุ่นอะไร  ;D

ยังไงก็มาปูเสื่อรอฉบับเต็มแล้วกันครับ  :D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ superpock

• **
save as offline ไว้แล้วแต่ยังไม่ได้อ่าน

ออฟไลน์ kritphakhin

เสียดายจริงๆดูไม่ทัน แต่ก็คงจะได้เห็นเร็วๆนี้อ่านะครับ พี่จิมมี่

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
อะไรกันหว่า มาไม่ทัน อด+ตกข่าวเลยเรา
 ??? ??? ???
My impression is Impreza

ออฟไลน์ windwingz

• Newbie
  • *
อ่านจบแล้วก่อนนอนเมื่อคืน มิน่าทำไมสั้นๆ รอตัวเต็มอยู่นะครับ  ;D

ออฟไลน์ Sman

เอ ว่าแต่ว่า แล้วมันดีจริงๆ หรือเปล่าเนี่ย

ถ้าราคาไม่แรง น่าสนใจขึ้นอีกเยอะ เพราะถ้าแรงเกิน 1.2 ล้าน กลับไปแคปตี้เหมือนเดิม

ออฟไลน์ Sunnook

อ๋าาาาาา มาไม่ทัน + เขาใบ้แล้วก็ยังไม่รู้ว่ารถอะไร  ???

ออฟไลน์ yacoolsa9

ใบ้แบบชัด ๆ พรี้.........อู๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

ก็งงมาเอ๊ะ ทำไมมาแบบ สั้นผิดปกติ ไม่ทันเอะใจเลยครับ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ชื่อรุ่นรถมีพูดถึงใน The Coup Channel ตอนล่าสุด  และเป็นรถที่พี่จิมมี่เคยทำรีวิวไว้ตั้งแต่อยู่เวปต้องห้ามครับ แต่เป็นตัวเก่า

ผมใบ้เยอะแล้วนะเนี่ย หลายๆคนรอลุ้นรุ่นนี้อยู่  ;)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ผมก็แอบอ่านแล้วละ ก็ว่าทำไมมันสั้นๆผิดปกติ รูปก็หาย
อิอิ

รออ่านนะครับพี่น้องครับ

"คำใบ้อยู่ใน comment นะจ๊ะ"
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ขอซักที เป็นรถที่ทุกคนลุ้นราคาไม่ให้เกินกว่า 1.3 M  ;D