ผู้เขียน หัวข้อ: Alphard ตัวใหม่ที่ญี่ปุ่นจะเปิดตัวปี 2022 ช่วงไหนหรือครับ  (อ่าน 2394 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kim 42 Up!

• Newbie
  • *
HNY 2022 นะครับทุกท่าน

วันเริ่มต้นปี เลยขอสอบถามว่าปีนี้ Alphard ใหม่จะคลอดออกมาในช่วงไตรมาสที่เท่าไหร่ พอจะมีข่าวลือออกมาไหมครับ

และหากที่ญี่ปุ่นเปิดตัว สำนักเกรย์ทั้งหลายจะใช้เวลานานไหมในการนำเข้ามาหรือครับ

ขอบคุณครับ เป็นกระทู้แรกที่เว็ปนี้หลังจากอ่านมานาน เลยสมัคร ID ในวันแรกของปีเลยครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ปีนี่น่าจะมานะครับ แต่ไม่น่าใช่ไตรมาสแรก ส่วนถ้าเริ่มส่งมอบที่ jpn แล้ว ไม่ต้องห่วงครับ เกรย์ใช้เวลาหลัก

วันไม่ถึงเดือน ในการนำมาขายไทย

Happy new year kub

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
กว่าจะได้เข้าญี่ปุ่นอีกครั้งคงได้เช่า Alphard ตัวใหม่เลย

ออฟไลน์ SM.

ช่วงกลางๆปี น่าจะได้เห็นในบ้านเราครับ

ออฟไลน์ Mos37257

• Sr. Member
ประมาณ Q3 ครับ