ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องกุญแจครับ  (อ่าน 2516 ครั้ง)

ออฟไลน์ solnia

• Newbie
  • *
เรื่องกุญแจครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 19:49:10 »
รบกวนผู้รูท่านใดทราบร้านกัดกุญแจรถบ้างครับ  หรือทำกุญแจสำรอง  mini cooper
                                            ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
Re: เรื่องกุญแจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 08:34:12 »
สำหรับ Mini นั้น ผมว่าทำกับศูนย์บริการจะดีกว่านะครับ เนื่องจากมันจะมีรหัส Immobilizer แล้วก็หน่วยความจำด้วยอ่ะครับ