ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านขายยางโอตานิที่ตั้งศูนย์เก่งๆ แถวนนทบุรี  (อ่าน 2072 ครั้ง)

ออฟไลน์ BlackMiracle

• Jr. Member
  • **
จะใช้ยางโอตานิ ในจังหวัดนนทบุรีก็เห็นมีหลายร้าน แต่อยากได้ร้านที่ตั้งศูนย์เก่งๆ ด้วยครับ ผมว่าร้านยางเกินครึ่งตั้งศูนย์ห่วย ทำแบบส่งๆ

ไม่ต้องเทพสุดแบบสนามเป้า หรือบางพลัดก็ได้ ขอแค่ทำดีๆ ออกจากร้านมาแล้วพวงมาลัยตรง ขับไม่ร่อน ไม่กินซ้ายกินขวา ก็โอเคแล้วครับ

ถ้าได้โซนไม่ไกลจาก อ.เมือง หรือ ปากเกร็ด ก็ดีครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2022, 22:24:25 โดย BlackMiracle »

ออฟไลน์ Isomars

• **
Re: หาร้านขายยางโอตานิที่ตั้งศูนย์เก่งๆ แถวนนทบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2022, 07:14:35 »
มีแต่อยู่ฝั่ง อ.บางใหญ่ครับ ชื่อร้านพร้อมจิตรการยาง อยู่ริมถนนกาญจนาภิเษกเลย

ออฟไลน์ Firzen

• Sr. Member
Re: หาร้านขายยางโอตานิที่ตั้งศูนย์เก่งๆ แถวนนทบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2022, 07:34:44 »
ตามหาร้านด้วยคนครับ แต่ผมเล็ง Toyo ST3 ไว้

ส่วนตัวที่เคยเข้าจะมีติวานนท์ยางยนต์ ป.ธนพัฒน์2010 กับบางอ้อการยาง แต่ทั้ง 3 ที่ เรื่องตั้งศูนย์ยังไม่ค่อยโอเคครับ ปล่อยมือปุ๊บ รถยังเป๋ซ้ายอยู่

ตอนนี้ ตามเพจร้านยางเจริญรุ่งเรือง ซอยงามวงศ์วาน23 กับ สยามทีพีแอล อยู่ ไม่รู้มีท่านไหนเคยใช้บริการบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ BlackMiracle

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2022, 10:39:38 »
ตามหาร้านด้วยคนครับ แต่ผมเล็ง Toyo ST3 ไว้

ส่วนตัวที่เคยเข้าจะมีติวานนท์ยางยนต์ ป.ธนพัฒน์2010 กับบางอ้อการยาง แต่ทั้ง 3 ที่ เรื่องตั้งศูนย์ยังไม่ค่อยโอเคครับ ปล่อยมือปุ๊บ รถยังเป๋ซ้ายอยู่

ตอนนี้ ตามเพจร้านยางเจริญรุ่งเรือง ซอยงามวงศ์วาน23 กับ สยามทีพีแอล อยู่ ไม่รู้มีท่านไหนเคยใช้บริการบ้างมั้ยครับ

ติวานนท์นี่ว่าจะเลิกไปละครับ หลายปีที่ผ่านมาไม่เคยตั้งศูนย์รถผมโอเคเลยสักคัน พวงมาลัยไม่เคยตรง

มีแต่อยู่ฝั่ง อ.บางใหญ่ครับ ชื่อร้านพร้อมจิตรการยาง อยู่ริมถนนกาญจนาภิเษกเลย

รีวิวในกูเกิลแมพดูดีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Fat

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2022, 21:43:29 »
ติวานนท์ผมเปลี่ยนยางมา 2คันละ ไม่ตั้งศูนย์เลยครับ เปลี่ยนอย่างเดียว

ถ้าจะตั้งเคยไปตั้งร้านสันติยางยนต์ งามวงศ์วานฝั่งพันธุ์ทิพย์ ตั้งจบเลยทีเดียว
Toyota Camry 2.2 SEG asv20 2001
Kia Carnival 2.4 CEO ll 2004
Nissan Tiida 1.8G H/B 2007 (sold)
Toyota Corolla Altis 1.6G 2011 (sold)
Toyota Camry Hybrid 2.5 2014
Toyota Chr Hybrid Mid 2019
Benz C220d AMG Dynamic 2020

ออฟไลน์ Non FoolsBoyz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2022, 13:13:38 »
ร้าน ป.ธนพัฒน์ 2010 ถ.ชัยพฤกษ์ ลอง google map ดูครับ