ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้แล้วสินะ พรีอุส... วัสดุภายในเป็นไงมั่งครับพี่ Jimmy  (อ่าน 7907 ครั้ง)

ออฟไลน์ sattakorn

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าวัสดุภายในเป็นไงมั่งครับ ใช้ยาริสอยู่ นานเข้านานเข้า รู้สึกว่าเสียงจะกรอบแกรบมากขึ้นเรื่อยๆ ผ่านเส้นชะลอความเร็วทีสะเืทือนไปทั้งคัน... -_-" เห็นพี่ Jimmy บอก 1.2M รุ่นท๊อปนี้ ดึงดูดใจมาก รถอื่นๆ เป็นไงกันมั่งครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
หวังว่าผิวลายลูกไม้จะยังอยู่นะครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ UkKuP

• Newbie
  • *
หวังว่าผิวลายลูกไม้จะยังอยู่นะครับ
รู้สึกว่าเป็นการออกแบบที่เลียนแบบเส้นสายของใบไม้นะคะ

หวังไว้จริงๆว่าจะไม่ตัดออกไปเช่นกัน

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ของานเนียนๆนะ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ภายในขอเกรดสูงกว่า อัลติสนะครับ ทุกวันนี้มันดูพลาสติกเกินไป ขอวัสดุดีๆนะครับผม

ออฟไลน์ prai

มาขอกันตอนนี้ เขาจะผลิตวัสดุทันกันมั้ยเนี่ย? 55

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ทำไมเพิ่งมาหลังเราจอง CR-V ไปแค่ 2 อาทิตย์เองฟระ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ทำไมเพิ่งมาหลังเราจอง CR-V ไปแค่ 2 อาทิตย์เองฟระ

ถอนจองเลยสิครับ อิอิ

ออฟไลน์ LimitedEdition

พลาสติกเยอะเหมือนเดิมแน่นอนครับ
เพียงแต่ว่าอาจจะรู้สึกสัมผัสดีกว่าอัลติส

ขับรุ่น เจนทู มา พลาสติกแข็งโป๊กกันทั้งคันเลยทีเดียว

methus zaa

อ้าว พี่แพนจอง cr-v แล้วหรอครับ ขับเองเหรอครับพี่

GreenG

ประเด็นคือ ราคารุ่นต่ำสุด เท่าไรครับ ;)

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Sr. Member
  • Spirit of the "R"
อยากรู้ราคากับสเปคที่เอามาขายแต่ละรุ่นจัง  ::)
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ Jae_156JR

• Full Member
ขอดู Spec และราคา คาดว่าอาจจะ ขาย M2 รุ่น Top ไปซื้อ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member

กำ
แล้วทำไม
ท่านผู้การถึงไม่เช็คข่าววงใน กับทีมงานในเว็บก่อนล่ะครับ
เสียชื่อมั้ยเนี่ย คนในวงการรถยนต์แท้ๆ

(ไม่ได้กวนโมโหนะครับ ผมสงสัยตามที่ท่านเขียนมา)
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
จองรุ่นไหนไปครับพี่แพน

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker

ถอดจองโลดพี่แพน
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
รุ่นที่จองใช่ EL ขับ 2 รึ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ anywaay

• Newbie
  • *
    • พรีอุสคลับ
เป็นไงบ้างครับ