ผู้เขียน หัวข้อ: ปั้ม Shell ที่ท่าน Jimmy มักไปเติมใน Review เป็นปั้มแถวไหนหรือ  (อ่าน 2690 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ปั้มที่มี Office ทรงจั่วตื้นๆ ทีมี่ Ninety-Nine Coffee น่ะครับ ผมเห็นในหลาย review แล้ว ผมว่าน่าจะเป็น Shell ที่ซอยอารีย์ ไม่ก็ทองหล่อ เพราะปั้ม Shell ทรงนี้ ส่วนใหญ่จะเกิน 30 ปีแล้วทั้งนั้นครับ (ญาติผมก็มีปั้มนึง ทรงหลังคาแบบนี้เลย แต่ไม่มีร้านกาแฟ) ดูยังไงๆ ก็คุ้นตามากๆ แถมปั้มทรงนี้ก็เหลือไม่เยอะแล้ว
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ซ.อารีย์ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ขอบคุณครับ

มิน่าถึงได้คุ้นตาเหลือเกิน อันที่อยู่ใกล้ๆ เบนซ์ราชครูนี่เอง ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ruksadindan

จำได้ว่าพี่จิมก็บอกอยู่ครับว่าที่อารีย์ ผมเคยผ่าน น่าจะอยู่ใต้สถานี BTS พอดี ฝั่งขึ้นเหนือครับ