ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกดเลือกหัวข้อได้ครับ  (อ่าน 5540 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
อยากให้มีกดเลือกหัวข้อได้ครับ
« เมื่อ: เมษายน 29, 2022, 07:35:01 »
เวลาที่เข้าไปดูในหน้าของ รถใหม่ในบ้านเรา เขาก็จะขึ้นมาเรียงตามลำดับการเปิดตัวของรถแต่ละยี่ห้อ อันไหนเปิดตัวใหม่ก็จะอยู่ต้นๆไล่เรียงกันไป

อยากให้ทำแบบในหน้าที่มีการรีวิว ที่สามารถเลือกดูเป็นแบบ อยากดูของยี่ห้อไหน ก็กดเลือกของยี่ห้อนั้นขึ้นมา ก็จะสามารถเลือกดูของแต่ละยี่ห้อที่มีรีวิวไว้ได้เลย

เลยอยากให้หน้ารถใหม่ในไทยเรา สามารถกดเลือกดูเป็นของแต่ละยี่ห้อได้เลยด้วยบ้างครับ

ขอบคุณครับ

M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN