ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำร้าน wrap ลายรถทดสอบหน่ิยครับ  (อ่าน 1497 ครั้ง)

ออฟไลน์ cometz

• Newbie
  • *
พอดีมีรถทดสอบหลายคัน ต้องการ wrap ด่วน รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Floppy-T

• Sr. Member
Re: รบกวนแนะนำร้าน wrap ลายรถทดสอบหน่ิยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2022, 08:52:04 »
Wrap พรางหรอครับ ?

จัดการเองได้เลยครับ อย่าลืมขออนุญาตกรมขนส่งทางบกด้วยนะครับ

โดยเฉพาะพวกป้าย TC ครับ

• Newbie
  • *
Re: รบกวนแนะนำร้าน wrap ลายรถทดสอบหน่ิยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2022, 12:22:23 »
Wrap พรางหรอครับ ?

จัดการเองได้เลยครับ อย่าลืมขออนุญาตกรมขนส่งทางบกด้วยนะครับ

โดยเฉพาะพวกป้าย TC ครับ

ป้าย TC มีเรียบร้อยแล้วครับ แต่จะหาร้านแร็ปได้จากที่ไหนครับ รบกวนด้วยคร้าบ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2022, 23:06:00 »
ได้ร้านเรียบร้อยครับ ขอปิดกระทู้นะครับ ขอบคุณครับ