ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากเห็น Official Website ของ Prius ในไทยก่อนใคร เข้าไปเลย  (อ่าน 4015 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
http://www.toyota.co.th/prius/

ก็แค่ลองเดา ๆ address ดู ไม่ได้ทำการ hack ใด ๆ ทั้งสิ้น เท่าที่ผมเห็นคือหน้าเว็บยังไม่ได้ขึ้น link นะครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
15 พ.ย. คงจะได้เห็นแบบเต็มๆ แล้วครับ อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ยังไม่ค่อยมีรายละเอียดเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ best

รอราคาและสเป็กอย่างเดียวเลยครับ ลุ้นๆ ;)
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ jones

รอดูด้วยคน
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Eddy5659

หุหุหุ อีกสามปีเจอกัน Prius
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ whisper

• Newbie
  • *
    • ข่าว
เข้ามาปาด จองที่นั่งไว้รอก่อนอ่ะครับ ดูว่าเมื่อไหร่จะเห็นของจริง เต็ม ๆ ตากันครับ ใครมาข้อมูลรีบมาแชร์กันให้ได้ดูน่ะครับ ตอนนี้ลิงค์ที่ให้มาเข้าไปดูแ้ล้วยังไม่ค่อยจะมีอะไรอ่ะครับ รอรอ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

รออยู่พอดีเลย  :P