ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'chirp!' : The Agencies Smacked-down! //  (อ่าน 7503 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
รายการ chirp! ตอนใหม่ฉายแล้วครับกับ The Agencies Smacked-down! ชมได้เลยที่นี่

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=1977:the-coup-channel-chirp-the-agencies-smacked-down&catid=93:thecoupchannel&Itemid=55

เชิญแสดงความคิดเห็นได้เลยครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'chirp!' : The Agencies Smacked-down! //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 19:57:07 »
แค้น โฆษณาขนาดนั้นเชียว ฮิๆๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ udis

Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'chirp!' : The Agencies Smacked-down! //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 19:59:06 »
ดูเพลิน จบไว S60 น่าสนใจดีครับ Focus ออฟชั่นครบดีแล้วตอนนี้
หวังว่า New Focus บ้านเราจะครบๆแบบตัวล่าสุดนี่ด้วยครับ
Prius ผมว่าหลายคนรอซื้อรุ่น Plug-in มากกว่า อย่างน้อยก็ผมคนนึง แต่ยังไงก็ต้องไปลองขับก่อน

ส่วน Agencies โห้! ขนาดนั้นกันเลยทีเดียวเหรอครับ

ขอบคุณครับ รอชมตอนต่อไปครับ

ออฟไลน์ teenbag

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 20:04:30 »
จบท้ายเบาๆๆ..มากเลย(รัวเป็นไฟเลย)....แต่หนุกดี

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 20:38:58 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 20:56:50 »
ช่วงแรกมาดีดีนั่งฟังเพลินๆ แต่เริ่มเข้าสู่ช่วงวอลโว่เริ่มดุเดือด เริ่มปิดปากบ่อยขึ้น เมื่อเริ่มเข้าอรรถรส จุดสูงสุดของเดอะ คูป รอบนี้คงหนีไม่พ้นตอนท้ายคลิ๊ป 5 5 5 5 ขอซับด่วนนนนนน มาเป็นชุดกันเลยทีเดียว
ตรงไปตรงมาดีครับ รอติดตามผลงานต่อๆไปครับ

ออฟไลน์ pony

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 21:28:45 »
สนุกเหมือนเคยครับ....^^....Clipกระชับดีไม่สั้นไม่ยาวเกินไป(>_<!)...แต่ถึงไม่มีทดสอบรถในคลิปก็จะติดตามครับ ;D ;)

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 22:37:02 »
ฮาครับ  ;D

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 22:56:16 »
พูดได้คำเดียว"แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงมากก"
เกลียดมากพวกโฆษณาแฝง ชนิดที่ว่าการศึกษาไม่ได้ช่วยอะไรเลย
แล้วยังก่อความรำคาญต่อไป มาน่าสมควรด่าได้ให้ตายไปข้างหนึ่งเลย
ไอ้พวกโฆษณาแฝงงงงง!!!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2010, 23:28:05 โดย Naow27 »
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 22:59:01 »
ฮามากกกก ชอบตอนเอเจนซี่ อ่าครับ พวกนี้มันพ่อแม่ไม่สั่งสอนเลยนะครับ อยู่ดีดีก้อเอามาโพสต์โดยไม่ขอเจ้าของเว็บ เสียมารยาททททททททท

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 23:04:04 »
ตอนที่พวกพี่ด่า Agency ...

มันส์ ฮา สะใจ ที่สุดของแจ้ !!!!
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

alzeto

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 23:05:02 »
ว้าย   กล้วยคะ ด่าหน้าHe+ แบบไร้เสียงได้ อารมร์สะใจ ริงโกะมากค่ะ

คริคริ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ JT77

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 23:15:12 »
ฮา มาก ๆ   ;D

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 00:22:31 »
ดอย

ชอบช็อต เพดดีกรี อ่ะ ฟังตอนกำลังดื่มน้ำ น้ำแอบเกือบพุ่งออกจากปาก !!!!

ออฟไลน์ RisTwY

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 00:33:14 »
ขอบคุณทีมงานมากครับ ฮากระจายยยยยยยยยยยยย
ขนาด ด่า แบบ หอมปากหอมคอนะเนี่ย55555555555555

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 07:56:36 »
 20 นาที ที่สนุก ฮา แถมมีด่า Agency ด้วย

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ pinquino

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 08:48:32 »
ตั้งใจมาตอบมาก หัวหน้าคนญี่ปุ่นนั่งแยงหลังอยู่ก็ยังยืนยัน พิมพ์ตอบ (เป็นภาษาไทยนิ)

-----------------------

ติดตามเสมอ รอชมอยู่นะคะ ยิ่งเวลาเครียดกลับบ้านมา ยังเปิดดูซ้ำเลยค่ะ แหม...ฮากระจาย ถ้าชีวิตจริงทำได้อย่างสองคน ชีวิตคงเต็มไปด้วยศัตรู (ทุกวันนี้ปากก็ใช่ย่อย สร้างมาแล้วนับไม่ถ้วน)

ตอนด่าโฆษณาแฝง โอยชอบนะคะ ชอบมากเห็นด้วยที่สุด เกลียดมากดูทีวี ดูละคร ดูหนังมันก็เอียนอยู่แล้ว ถ้าอยากโฆษณาก็จ่ายตังค์มาอยู่ให้เป็นเรื่องเป็นราวดีกว่า อย่ามาแฝงเหมือนผีไม่มีญาติ

แล้วน้องสองคนอย่าได้น้อยใจไปว่าคนดูน้อย รอดู chirp เท่าๆกับรอรีวิว ถ้าขาดไปนานๆ เหงาค่ะ

ออฟไลน์ ae_fer

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 10:52:44 »
ช่วงท้ายด่าได้สะใจมากๆครับ ;D

ออฟไลน์ Aun Noi

• Full Member
  • aAuN
    • http://www.oknation.net/blog/lifecar
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 11:51:22 »
part 2 แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงอ่ะ

ดีๆ เอาให้เข็ดกันไปข้างนึงเลย อิอิ^^

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 12:30:05 »
อยากเห็นโฆษณาแฝงอันที่ว่าจังแหะ = ='
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

k-creditcard

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 20:55:53 »
ชอบน้องสองคนจัง น่ารัก

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 23:04:58 »
นี่ขนาดด่าแล้ว ยังมาทำสันดานแบบนี้อีกใช่ไหม?

มาโฆษณาแฝงแบบนี้ ธนาคารกสิกรไทย คงได้โดนเข้าลิสต์ อีกรายแน่ๆ!

สันดานระยำไปหน่อยนะคุณ!! ทุเรศ!

ออฟไลน์ BnN

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 23:12:49 »
ชอบหรอครับ อยากได้ก็มาเล้ยยยยย

นอนรอ

คว_ย มาโพสโฆษณาแฝงอีกแล้ว สันดานระยำต่ำช้าจริงๆเลยนะครับคุณนี่
สารเล๊วสารเลวเนาะ ยั่วโมโหกันใช่ไหมครับ กฎก็มีบอกไปแล้วนี่ครับ ทุเรศ
ช่วยทำตัวให้มันสมกับคนมีการศึกษากันหน่อยก็ได้มั้งคร้าบบบบบ

เอ๊ะ?หรือว่าสันดานมันเป็นแบบนี้อยู่แล้ว อ๋อ ลืมไปๆ สันดานนี่เป็นสิ่งที่ติดตัวมาตั้งแต่เกิด
ยังไงก็แก้ไม่หายเนาะ ของแบบนี้มันอยู่ที่สันดานและการเลี้ยงดูจริงๆเนาะ
ขอสาปส่งให้ทำมาหากินไม่ขึ้นทั้งคนจ้างมาโพสทั้งคนที่รับจ้างมาโพสเลยเนาะ

ระยำตำบอนจริงๆเลยเนาะ หน้าหนังหมีจริงๆเล้ยยยย คุณนี่ น่ารักจริงๆ
น่ารักปานส้นตี_ สุดๆ แต่เป็นส้นตี_ ที่เป็นตาปลาด้วยเนาะ อุบาทว์จริงๆเสียนี่กระไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2010, 23:17:48 โดย BnN »

ออฟไลน์ The Coup Channel

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 23:23:38 »
ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ ^ ^

เอ๊า! ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ขอโฆษณาแฝงบ้างเลยแล้วกัน!

ถ้าเกิดยังกลับมาโฆษณาแฝงอีก จะแจกให้เป็นตัวอย่างเล็กๆน้อยๆสักชิ้น 2 ชิ้น
ละกันเนอะ :)

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 23:23:56 »
ตอนท้าย สุดยอดเลย 555 อยากให้มาอีกจังเอเจซี่  จะได้เวอร์ชั่นพิเศษ ;D ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 03:04:42 »
ฮาสุดพลัง

ตอนท้ายเหน็บได้สะใจจริงๆ

หึหึ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 19:12:08 »
ความจริงจากใจคนที่ชอบHEADLIGHTMAG มากนะครับ
1.ผมชอบเวปนี้มาก เป็นเวปรถยนต์ที่ผมชอบอ่านมากครับ โดยเฉพาะน้องสองคน ตลกดี น่าร้ากกกก
2.ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ขอโทษที่ไม่ได้อ่านกฎระเบียบชัดเจน แต่ผมไม่ได้โฆษณาแฝงและไม่มีเจตนาร้ายทั้งสิ้น
3.ผมอยากให้รูปนี้มันอยู่ข้างๆๆมุมซ้ายเล้กๆๆ (แบบว่าเออ  ผมว่าตลกดี แค่ถุงยางคงไม่น่าเกลียดเกินไปมั้ง)
4.ผมไม่ทราบว่ารูปถุงยางมันจะขึ้นเป็นรุปใหญ่อย่างนั้น ผมเป็นข้าราชการบ้านนอกจนๆคนหนึ่งไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมครับ
5.ผมว่าคุณ สามคน(ที่ผมชื่นชมมาโดยตลอดพูดจาแรงกับผมมากนะครับ)
6.ผมไม่มีส่วยเกี่ยวข้องใดๆกับธนาคารกสิกรไทยนอกจากแอบไปเป็นหนี้บัตรเครดิตของธนาคารนี้
7.ในฐานะที่ผมเป็นคนที่ชื่นชอบเวปนี้และเป็นเวปที่ผมต้องเข้าดูทุกวันผมอยากบอกว่าผมขอโทษที่ทำไปดดยไม่รู้ และผมอยากให้น้องกล้วยถอนคำว่าค ว ย ออกไป เพราะว่ามันเป็นคำรุนแรงเกินไปสำหรับ คนบ้านนอกอย่างผม
8.ถ้าไม่พอใจตัดผมออกจากสมาชิกได้โดยผมยินดีที่จะอ่านอย่างเดียวโดยไม่แสดงความคิดเห็น
ปล. ผมเป็นเกย์ครับ และผมชอบน้องตอยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   น่ารักดี
ด้วยความเครรพ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 00:05:49 »
ผมก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีครับว่าการที่คุณชอบน้องๆทั้งสองคนนั้นมันเกี่ยวกับอะไรกับถุงยาง

ผมไม่ได้กำลังด่าแรงๆ แต่แค่อยากให้คุณลองคิดนิดนึงว่าในชีวิตจริง
ถ้าคุณเดินไปตามถนน เจอเด็กสองคนคุยกัน แล้วคุณคิดว่าเด็กพวกนี้มันคุยกันตลกดี
คุณเดินเข้าไปบอกเขาว่าคุณชอบเขามากแล้วก็ยื่นถุงยางให้เขา คุณคิดว่าเขาจะรู้สึกอย่างไรเหรอครับ

ดังนั้นแล้วก็อย่าแปลกใจ คุณเข้ามาในกระทู้ที่กำลังต่อต้านโฆษณาแฝงอย่างแรง
พร้อมกับรูปที่มีผลิตภัณฑ์ธนาคารพาณิชย์เข้ามาเกี่ยวข้อง แถมชื่อ Login คุณยังสื่อ
ถึงผลิตภัณฑ์ของเขาอีกต่างหาก ทุกอย่างมันบ่งชี้ชัดเจนเกินไปครับ และด้วยเนื้อหาของถุงยาง
ซึ่งแม้เป็นสิ่งที่มีประโยชน์ แต่มันมาผิดที่ผิดเวลาครับ

เรียนให้ทราบไว้เพื่อความเข้าใจว่าน้องๆของผมไม่ใช่จู่ๆอยากจะด่าใครแรงๆก็ด่า
แต่การเขียนบนเว็บมันไม่ได้เห็นหน้า มิได้ยินน้ำเสียง มันจึงต้องดูเนื้อความ
จากอักษรพิมพ์และรูปภาพซึ่งบอกตรงๆว่าคุณอาจจะไม่รู้ตัวว่าสิ่งที่คุณทำ
เพื่อให้คนอื่นรู้สึกขำ มันไม่ใช่แบบนั้นครับ

ถ้าเป็นที่อื่น เวลาอื่น สมมติเรานั่งคุยกันอยู่จริงๆ แล้วคุณเอารูปถุงยาง K นี่ออกมาให้ดู
นอกจากจะไม่ด่าแล้วยังจะช่วยขำอีกแรงนึงด้วย

มันเป็นความยากอีกอย่างหนึ่งก็การสื่อสารบนเว็บ ที่ผมอยากให้ทุกคนได้เรียนรู้จากมัน
และทำความเข้าใจในการปรับรูปแบบการคุยให้เหมาะกับสังคมที่มีคนเป็นพันๆแต่
น้อยนักจะเคยเห็นหน้ากันครับ

ลองพยายามดูใหม่ครับ เริ่มต้นไม่ดี แต่เดินเรื่องไปแล้วดีขึ้น มันก็เป็นไปได้

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 01:20:22 »
ผมก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีครับว่าการที่คุณชอบน้องๆทั้งสองคนนั้นมันเกี่ยวกับอะไรกับถุงยาง

ผมไม่ได้กำลังด่าแรงๆ แต่แค่อยากให้คุณลองคิดนิดนึงว่าในชีวิตจริง
ถ้าคุณเดินไปตามถนน เจอเด็กสองคนคุยกัน แล้วคุณคิดว่าเด็กพวกนี้มันคุยกันตลกดี
คุณเดินเข้าไปบอกเขาว่าคุณชอบเขามากแล้วก็ยื่นถุงยางให้เขา คุณคิดว่าเขาจะรู้สึกอย่างไรเหรอครับ

ดังนั้นแล้วก็อย่าแปลกใจ คุณเข้ามาในกระทู้ที่กำลังต่อต้านโฆษณาแฝงอย่างแรง
พร้อมกับรูปที่มีผลิตภัณฑ์ธนาคารพาณิชย์เข้ามาเกี่ยวข้อง แถมชื่อ Login คุณยังสื่อ
ถึงผลิตภัณฑ์ของเขาอีกต่างหาก ทุกอย่างมันบ่งชี้ชัดเจนเกินไปครับ และด้วยเนื้อหาของถุงยาง
ซึ่งแม้เป็นสิ่งที่มีประโยชน์ แต่มันมาผิดที่ผิดเวลาครับ

เรียนให้ทราบไว้เพื่อความเข้าใจว่าน้องๆของผมไม่ใช่จู่ๆอยากจะด่าใครแรงๆก็ด่า
แต่การเขียนบนเว็บมันไม่ได้เห็นหน้า มิได้ยินน้ำเสียง มันจึงต้องดูเนื้อความ
จากอักษรพิมพ์และรูปภาพซึ่งบอกตรงๆว่าคุณอาจจะไม่รู้ตัวว่าสิ่งที่คุณทำ
เพื่อให้คนอื่นรู้สึกขำ มันไม่ใช่แบบนั้นครับ

ถ้าเป็นที่อื่น เวลาอื่น สมมติเรานั่งคุยกันอยู่จริงๆ แล้วคุณเอารูปถุงยาง K นี่ออกมาให้ดู
นอกจากจะไม่ด่าแล้วยังจะช่วยขำอีกแรงนึงด้วย

มันเป็นความยากอีกอย่างหนึ่งก็การสื่อสารบนเว็บ ที่ผมอยากให้ทุกคนได้เรียนรู้จากมัน
และทำความเข้าใจในการปรับรูปแบบการคุยให้เหมาะกับสังคมที่มีคนเป็นพันๆแต่
น้อยนักจะเคยเห็นหน้ากันครับ

ลองพยายามดูใหม่ครับ เริ่มต้นไม่ดี แต่เดินเรื่องไปแล้วดีขึ้น มันก็เป็นไปได้

ขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆๆนะครับ
ถ้าผมโพสข้อความที่ไม่เหมาะสม ครับผมไม่ตั้งใจ ผมขอโทษท่านผู้อ่านทุกท่านและคนดูแลเวปนี้
แต่สิ่งที่ผมเคืองใจจริงๆคือ ผมไม่มีเจตนาโฆษณาอะไรนั่นเลย คิดดูสิครับผมไม่ได้อะไรจากโฆษณานั้นเลย
จริงๆผมแค่ ชอบสีเขียวชอบimageของธนาคารนี้เลยเอามาตั้งชื่อ และใจจริงผมคิดว่ามันจะเป็นรูปที่ขึ้นข้างๆเล้กมุมซ้ายมือ เหมือนทุกๆๆท่านเท่านั้นแต่ผมไม่เก่งคอมไงครับ
ทำไปทำมาดันขึ้นรูปใหญ่หน้ากระดานอย่างนั้นเลย ครั้นจะลบก็ทำไมเป็น จะเปลี่ยนรูปผมก็ทำไม่เป็นอีกนั่นแหละ
เอาละครับจะเถียงข้างๆคูๆยังไงผมก็เชื่อมั่นว่าคนในเวปนี้ไม่มีใครเข้าข้างผมอยู่แล้ว ใจจริงผมก็ไม่โกรธนะครับ แต่ถ้าใครมาเป็นผม แล้วอ่านข้อความ สาม ข้อความนั้น ก็
ต้องรู้สึกเป็นธรรดาครับ ผมไม่ใช่คนดีอะไร ผมก็คนธรรมดาคนหนึ่ง ในเวปนี้มีคนเป็นพันๆหมื่นๆคนมาชมต่อวัน อย่าใส่ใจกับคนๆเดี๋ยวเลยครับ
และอยากให้ WEBMASTER สบายใจได้ว่าผมออกจากการเป็นสมาชิกเวปนี้ ผมจะได้ไม่โพสข้อความอะไรอีกเดี๋ยวจะเป็นเรื่องอีก
ทุกครั้งเข้าเวปนี้ด้วยความสุขเหมือนเป็นหนึ่งในกิจวัตรประจำวัน แต่หลังจากนี้เข้ามาแล้วทำให้นึกถึงเรื่องนี้แล้ว มันทุกข์ใจยังไงไม่รู้ ก็คงต้องพอต้องหยุดสินะครับ
ก็ขอให้มันจบนะครับ 
ปล
1ถ้า  สมาชิกท่านใดจะแสดงความคิดเห็นทำนองว่าผมอีกผมอยากบอกว่าพอนะครับ แค่นี้ก็รู้สึกแย่มากแล้วครับ
2ถ้าเห็นIPของผมเข้ามาในเวปนี้ ก้อย่าว่ากันนะครับ คงเข้ามาอ่านบ้างและผมก้อยากเห็นหน้าใสๆของน้องตอย (เป็นแฟนคลับน้องตอยนะครับ)
3โชคดีครับ HEADLIGHTMAG
ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ LimitedEdition

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 04:24:34 »
ถ้าเป็นผม แล้วผมบริสุทธิ์ใจจริง ผมจะกล่าวคำขอโทษขอโพยแล้วก็อยู่กันไป
การกระทำในระยะยาวจะพิสูจน์ความบริสุทธิ์ใจให้ทุกคนเห็น แล้วมันก็คงได้ใจกันมากกว่านี้เยอะ

แต่เมื่อคุณตัดสินใจแล้ว ก็ไม่เป็นไรครับ
สวัสดี