ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องซับวูฟเฟอร์ของmazda3ซีดานครับ ว่ามันอยู่ตรงไหน  (อ่าน 1637 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
มาสด้า3ตัว5ประตู ซับวูฟเฟอร์มันอยู่ตรงยางอะไหล่ โดยใส่ไว้ตรงหลุมกลางยางอะไหล่ แต่รุ่น4ประตูซีดาน ตรงยางอะไหล่กลับไม่มีซับวูฟเฟอร์มาให้ มันไม่มีหรือว่ามันย้ายไปตำแหน่งอื่นครับ แล้วมันย้ายไปอยู่ตรงไหนครับ

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
เพดานหัองเก็บของท้ายหลังเบาะหลังตรงกลางครับ

เห็นบอร์ดเมืองนอกบอกลูกเล็กกว่า Hatchback (9” HB 11”)
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ thdeann

• Full Member
อยู่ตรงแผงข้างหลังเบาะหลัง
อย่างที่คุณข้างบนบอก มันตัวเล็กว่าของ 5 ประตู
เขาเรียกว่า Center เสียด้วยซ้ำ
ส่วนตัวผมว่ามันตึ้บเกินพอครับ บางเพลงผมต้องลดด้วย มันตึ้บเกิน ไม่เพราะ

เครดิตรูปจาก roadblazing.com ครับ

เพดานหัองเก็บของท้ายหลังเบาะหลังตรงกลางครับ

เห็นบอร์ดเมืองนอกบอกลูกเล็กกว่า Hatchback (9” HB 11”)
ขอบคุณครับ

อยู่ตรงแผงข้างหลังเบาะหลัง
อย่างที่คุณข้างบนบอก มันตัวเล็กว่าของ 5 ประตู
เขาเรียกว่า Center เสียด้วยซ้ำ
ส่วนตัวผมว่ามันตึ้บเกินพอครับ บางเพลงผมต้องลดด้วย มันตึ้บเกิน ไม่เพราะ

เครดิตรูปจาก roadblazing.com ครับ

ขอบคุณมากครับ เห็นภาพชัดเจนเลย