ผู้เขียน หัวข้อ: BMW 530e G30 ใกล้ตกรุ่นรึยังครับ? ซื้อตอนนี้ควรได้ส่วนลดเท่าไหร่ครับ?  (อ่าน 2821 ครั้ง)

ออฟไลน์ Steve_Davis

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ใช้ F30 320D msport อยู่รู้สึกนั่งไม่สบายครับ เลยอยากขยับ segment ขึ้นไปเลยมองรุ่นพี่ร่วมค่าย
อย่าง 530e เพราะเคยได้ลองขับ แรงใช้ได้และกระฉับกระเฉงพอสมควร
ไม่ทราบว่าใกล้ตกรุ่นยังครับ ถ้าซื้อตอนนี้ควรได้โปรประมาณไหนครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
รุ่นใหม่เปิดตัวปีหน้าครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ dusitmon123

• Sr. Member
โฉมใหม่ในไทย น่าจะปลายปีหน้าครับ

ส่วนลด ช่วง Motor Show ล่าสุดได้ประมาณ 5 แสนครับ แล้วแต่สี-รุ่นย่อย

ออฟไลน์ a.peerapong

• Full Member
520d ศูนย์ต่างจังหวัดผมได้ลด สี่แสนครับ bsi 5 ปีจ่ายเพิ่มแสนสองหมื่น ประกันปีนึง ดอก2.9 กะลังตัดสินใจอยู่ครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
520d ศูนย์ต่างจังหวัดผมได้ลด สี่แสนครับ bsi 5 ปีจ่ายเพิ่มแสนสองหมื่น ประกันปีนึง ดอก2.9 กะลังตัดสินใจอยู่ครับ
ดอกแพงไปครับ ขอดอก 1.99 (ดาวน์ 25% ผ่อน 4 ปี) แล้วลองดูส่วนลดอีกทีครับ

ดอก 2.9 คือ เอาค่าดอกมาซับในส่วนลดครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ escudaeza

• Sr. Member
ขออนุญาต จขกท. แอบถามเพิ่มเลยนะครับ
ตอนนี้320d m sport ควรได้ส่วนลดเท่าไหร่ดีครับ
แล้วเห็นจ้อมูลล่าสุดในเว็บ มีระบบDriving Assistant มาให้แล้วนี่จริงใช่ไหมครับ
Mazda CX8 2.5 SP 2019

ออฟไลน์ axister

โฉมใหม่ในไทย น่าจะปลายปีหน้าครับ

ส่วนลด ช่วง Motor Show ล่าสุดได้ประมาณ 5 แสนครับ แล้วแต่สี-รุ่นย่อย

ไม่น่าถึงครับ

ได้ของที่ไหนมา หลังไมค์หน่อยได้มั้ยครับ กำลังจะซื้อ ตอนมอเตอร์โชว์ได้น้อยกว่ามาก แถมรอรถ เลยยังไม่ออก แต่ปัจจุบันต้องออกแล้ว รบกวนทีครับ

ออฟไลน์ a.peerapong

• Full Member
ดอกแพงไปครับ ขอดอก 1.99 (ดาวน์ 25% ผ่อน 4 ปี) แล้วลองดูส่วนลดอีกทีครับ

ดอก 2.9 คือ เอาค่าดอกมาซับในส่วนลดครับ
ขอบคุณครับ