ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนสมาชิกมีใครเคยเอา Accord Hybrid ไป Remap บ้างครับ  (อ่าน 2281 ครั้ง)

ออฟไลน์ boat0057907

• Newbie
  • *
เพื่อนสมาชิกมีใครเคยเอา Accord Hybrid ไป Remap บ้างครับ
ตัว G9 ทั้งตัว ก่อน MC และตัว MC ครับ
พอดีอยากได้ข้อมูลวิธีทำรถให้แรงขึ้นกว่าเดิม หรือมีวิธีไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ nnss

• Sr. Member
Re: เพื่อนสมาชิกมีใครเคยเอา Accord Hybrid ไป Remap บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2022, 13:42:19 »
ที่เห็นล่าสุดจากอู่นึงคือยังไม่ได้นะครับ ดูดไฟล์มาแก้แล้วยังไม่เสถียร
hybrid ญี่ปุ่นจะเห็นมีแค่ของ toyota ที่แมพได้ พวก chr cross camry
แต่พวกนี้ไม่มีโบก็ขึ้นไม่เยอะหรอกครับ 5-10% โดยประมาณ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
Re: เพื่อนสมาชิกมีใครเคยเอา Accord Hybrid ไป Remap บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2022, 18:41:39 »
แรงม้าขึ้น10-15 แรงบิดขึ้น 15-20 แต่ที่เสียของคือ top speed ยังล้อคเหมิอนเดิม ยังหาปลดกันไม่ได้เลย

ครับ ติดโค้ด

ออฟไลน์ Akrachai

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 20:32:25 »
honda hybrid ยังไม่เคยเห็นนะ มีแต่ toyota hybird อะครับทำได้แรงขึ้นแต่ไม่มาก (จำตัวเลขไม่ได้)

ออฟไลน์ madboy

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2022, 12:41:35 »
เคยเห็นผ่านๆกับพวก IMA เช่นแจ๊สน่ะครับ ที่ไปรีแมพ พวกขั้นกว่าอย่างแอคคอร์ด หรือ ตัวใหม่ๆไม่เคยเห็นครับ อาจจะต้องใช้เวลาสักพักที่จะทำได้อย่างเสถียร