ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุย และ ตั้งรับคำถาม รายการ DR!VE By J!MMY วันที่ 16 กรกฎาคม 2022  (อ่าน 2076 ครั้ง)

ออฟไลน์ เหวินซิ่ว

• Jr. Member
  • **
ถามว่า New mitsubishi outlander phev 2022 มีโอกาสผลิตในไทยไหมครับ และจะขายประมาณปีอะไรครับ

Benz Glc250d ระบบขับเคลื่อน4ล้อทำงานอย่าฃไรครับ

ออฟไลน์ Cnx_man

• Newbie
  • *
City มีโอกาส Minor change เร็วๆ นี้ไหมครับ
เพราะอายุการตลาดก็น่าจะพอสมควรล่ะ หรือจะเพียงแค่ Model Year ครับ

แต่ขณะเดียวกัน ก็ได้ข่าวว่า รถ honda เกือบทุกรุ่น ขาด ชิพ
ก็ไม่สามารถส่งมอบกันได้ตามปกติ จะเปลี่ยนทำไม ของเก่ายังไม่สามารถส่งมอบได้เลยครับ