ผู้เขียน หัวข้อ: มาสด้า2 Sky อายุ 7 ปี เปลี่ยนอะไหลช่วงล่างศูนย์โดนไปกี่บาท ?? เอาราคามาโชว์ครับ  (อ่าน 5098 ครั้ง)

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member

จากรูป ... แอบอึ่งตรงรอของ 2 วัน ...

ไหนว่าเจ้าตลาดอะไหล่หาง่าย ... มาสด้าผมได้เปลี่ยนเลยนะ ไม่ต้องรอ ...

โอ้ว จริงเหรอครับเนี่ย  มาสด้า มีอะไหล่ช่วงล่าง แบบไม่รอของ
เดี่ยวผม ลอง ขับเข้าศูนย์ แบบไม่แจ้งล่วงหน้า แล้วเปลี่ยน วันนั้น ดูเลยครับ ว่าจะมีไหม

ปกติผมเอารถเข้าศูนย์อื่นๆ นี่ยังต้องโทรจองเลยครับ แล้วแจ้งรายการ  ล่วงหน้า

แสดงว่า มาสด้า นี่ สุดยอดจริงครับ ไม่มีต้องรออะไหล่ช่วงล่าง

มิตซู นีรอของอย่างต่ำ 1 week
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2022, 11:27:21 โดย mamaman »

ออฟไลน์ mongolias

จากรูป ... แอบอึ่งตรงรอของ 2 วัน ...

ไหนว่าเจ้าตลาดอะไหล่หาง่าย ... มาสด้าผมได้เปลี่ยนเลยนะ ไม่ต้องรอ ...

โอ้ว จริงเหรอครับเนี่ย  มาสด้า มีอะไหล่ช่วงล่าง แบบไม่รอของ
เดี่ยวผม ลอง ขับเข้าศูนย์ แบบไม่แจ้งล่วงหน้า แล้วเปลี่ยน วันนั้น ดูเลยครับ ว่าจะมีไหม

ปกติผมเอารถเข้าศูนย์อื่นๆ นี่ยังต้องโทรจองเลยครับ แล้วแจ้งรายการ  ล่วงหน้า

แสดงว่า มาสด้า นี่ สุดยอดจริงครับ ไม่มีต้องรออะไหล่ช่วงล่าง

มิตซู นีรอของอย่างต่ำ 1 week
ของบางอย่างมี stock บางอย่างก็ต้องสั่งครับ
ผมเบิก ซีลท้ายเครื่อง ซีลทอล์ค ลูกหมากกันโครง CX5 สั่งอะไหล่บ่ายสองวันที่ 19 วันนี้เข้าไปศูนย์ตอนเช้าอะไหล่มาหมดละ
เท่าที่คุยกับ จนท รอบสั่งอะไหล่จะตัดที 11 โมงเช้าของทุกวัน ดังนั้นแสดงว่าสั่งอะไหล่วันที่ 20 แล้วก็ส่งมาให้เลยครับ

ออฟไลน์ Symphonic

ลูกหมากกันโคลง Vios ศูนย์โตโยต้าข้างละ 1780
Vios แพงกว่า Mazda2 ครับ

ดูจากรถ vios วิ่งมาแล้วสามแสน กม.ในปี 2019 แสดงว่าน่าจะเป็นรถรุ่นเก่า ตกเจนอยู่นะ

ส่วนมาสด้าเนี่ย ถ้าเป็นรถรุ่นเก่า ตกเจนแล้ว มีอะไหล่เปลี่ยนทันทีเลยเหรอครับ เจ๋งอ่ะพี่

ออฟไลน์ natin

• Full Member
ราคาน่ารัก ไม่แพงเลยครับ

ออฟไลน์ Showbiz

• Full Member
ยุโรป เช็คเปลี่ยนน้ำมันเครื่องตามรอบแบบโง่ๆ ก็ห้าหลักละ ถ้าเจอราคานี้อุ่นใจมากๆ