ผู้เขียน หัวข้อ: film ยี่ห้อ toyoda คุณภาพเกรดไหน ดีมั้ยครับ  (อ่าน 3131 ครั้ง)

ออฟไลน์ say anything

• Full Member
film ยี่ห้อ toyoda คุณภาพเกรดไหน ดีมั้ยครับ ค้นหาในกูเกิ้ลก้ไม่เห็นเว็บทางการเลย

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
Re: film ยี่ห้อ toyoda คุณภาพเกรดไหน ดีมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2022, 14:01:46 »
ถ้าค้นแล้วไม่เจอ แปลว่า พวกจ้างจีน จ้างเกาหลี ผลิต แล้วปาใส่แบรนด์ตัวเอง ตั้งชื่อให้มันดู inter คนจะได้เข้าใจผิด

พวกนี้ เชื่อขนมได้ว่า คุณภาพไม่ดีครับ

ออนไลน์ bravo

Re: film ยี่ห้อ toyoda คุณภาพเกรดไหน ดีมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2022, 14:04:26 »
เพราะอะไรถีงสนใจฟิล์มยี่ห้อนี้อ่ะครับ

ทั้งที่มีฟิล์มยี่ห้อที่น่าเชื่อถือให้เลือกใช้ หลายยี่ห้อ

ออนไลน์ เนื้อน่องไม่หนัง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2022, 14:14:27 »
ฟิล์มยี่ห้อโนเนม ไม่ดัง ไม่มีเวป ตปท.ที่น่าเชื่อถือ ผมจะเลี่ยงครับ
คือมันอาจเป็นของดีราคาคุ้มค่า แต่คิดว่าผลเทสมันไม่น่าเชื่อถือเท่าแบรนใหญ่ ระดับ Global ครับ
ส่วนใหญ่ผมเลยจบที่ 3m

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2022, 15:22:04 »
แบรนด์โนเนม ไม่มีข้อมูลเว็บ ผมได้มาเป็นของแถม Almera

บอกไปว่าเปลี่ยนยี่ห้อก็ไม่ได้ เพิ่มเงินเองเอายี่ห้ออื่นก็ไม่ได้
จะไม่เอาก็ไม่ได้ แม่ไม่มีเวลาเอารถไปแต่งเพิ่ม เราก็อยู่ไกล

สุดท้ายผมกลับมาได้มาใช้เอง พังมากครับ
กันร้อนก็ธรรมดา แต่ความเข้ม 60 ข้างนอกกับข้างในดันมืดพอกัน กลางคืนขับยากมาก
นี่ไม่รวมที่ศูนย์ติดให้แล้วมีฟองอากาศอีกนะ แต่ขี้เกียจเอาไปแก้ อยู่ในจุดที่แทบไม่มีใครเห็น

เดี๋ยวไว้ซัก 1-2 ปีถ้าพับมากจะรื้อเปลี่ยนยกคันเอาแบรนด์ดีๆ ไปเลยครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX