ผู้เขียน หัวข้อ: android box รุ่นไหนดีครับ ใส่ alphard  (อ่าน 1398 ครั้ง)

ออฟไลน์ Niti

• Hero Member
  • Live is short. Live it!
android box รุ่นไหนดีครับ ใส่ alphard
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2022, 04:55:57 »
รถมี front ญี่ปุ่น ที่ใจอยากเก็บไว้เพราะมี setting รถหลายๆ อย่างที่อยู่ในนั้น เช่นพวกระบบล็อก

โจทย์คือ อยากให้ front หน้าเล่น youtube netflix disney พร้อมส่งไปที่จอหลังได้ ดูเหมือน android box ตอบโจทย์ แต่มีหลายรุ่น หลายแบบ หลายราคา ขอคำแนะนำครับ
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
Re: android box รุ่นไหนดีครับ ใส่ alphard
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2022, 06:53:33 »
ถ้าใช้ function เดิม
ต้องดูว่าร้านเขามีชุดสาย กล่อง CANBUS ตรงรุ่นไหมนะครับ