ผู้เขียน หัวข้อ: “ฮอนด้า” ตั้งเป้าเปิดตัวรถจักรยานยนต์ไฟฟ้ากว่า 10 รุ่น  (อ่าน 2957 ครั้ง)

ออฟไลน์ Smith686

• Hero Member
         “ฮอนด้า” ตั้งเป้าเปิดตัวรถจักรยานยนต์ไฟฟ้ากว่า 10 รุ่นใน 3 ปี

ออฟไลน์ RERFz

• Sr. Member
ขายใน Cub หรือเปิด Main showroom เองได้ไหม เบื่อพวกร้าน ไปถามมาเงินสด บวกกัน 2 หมื่น - 2.5หมื่น

ออฟไลน์ Floppy-T

ขายใน Cub หรือเปิด Main showroom เองได้ไหม เบื่อพวกร้าน ไปถามมาเงินสด บวกกัน 2 หมื่น - 2.5หมื่น

จริงครับ บางที่ห้ามซื้อสดด้วย  :'(

ออฟไลน์ samaklen

ถ้าฮอนด้าว่า 10 รุ่น
ยามาฮ่าน่าจะเปิดไป 20 รุ่น

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

จริงครับ บางที่ห้ามซื้อสดด้วย  :'(

ร้านมาปั่นราคากันเยอะครับ

ราคาป้าย กับ ราคาหน้าร้าน บางทีก็ไม่เท่ากัน

ยังไม่รวมซื้อสด(บางร้านไม่ขาย) ซื้อสดบางร้านรอรถนาน จะขายผ่อนอย่างเดียว ราคาซื้อผ่อนก็ปาไป 1.5 เท่า ของเงินสดก็มี แพงมาก จนเคยรู้สึกว่า ซื้อรถคันละ 5 หมื่น พอผ่อนตกไปเกือบแสน บ้าไปแล้ว

ออฟไลน์ Ponthakorn

มีร้านไม่บวกเพิ่มอยู่นะครับ เป็นร้านใหญ่ที่อยุธยาผมไปซื้อ 2 รอบแล้ว บริการดี แต่ปัญหาที่เจอเวลาเข้าไปเช็คระยะที่ผมอยู่ปทุมธานี ช่างหวยมากบริการแย่เกือบทุกที่ทีผมไปร้องเรียนไปก็เท่านั้น นี่ก็จะเป็นคันสุดท้ายที่จะใช้ยี่ห้อนี้แล้ว

ออฟไลน์ Niti

• Live is short. Live it!
น่าเอามาซือแกงมาแทนเวสป้า
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออนไลน์ KATANA

• Full Member
ตัวแทนฮอนด้า ค่อยๆ ถามก็เจอดีๆ มีครับ ผมก็เจอซื้อสดราคาดี ไม่เรื่องมาก

ออฟไลน์ XyteBlaster

หาซื้อ 0% 10 เดือนใน shopee ครับ  มีรถมาส่งให้ถึงบ้าน ราคาไม่บวกครับ

ออฟไลน์ kabutoro

เสียดายบ้านเราน่าจะออกกฏให้พวกรถไฟฟ้าเกิดใหม่ใช้แบตร่วมกันได้นะ น่าจะลดปริมาณขยะแบตเตอรีได้มากโขอยู่