ผู้เขียน หัวข้อ: L02B march sedan สวยจริงใหญ่จริงอะไรจริง แต่.......  (อ่าน 12237 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
Re: L02B march sedan สวยจริงใหญ่จริงอะไรจริง แต่.......
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 02:24:58 »
ผมว่า L02B เป็นรถที่สวยที่สุดรุ่นนึงใน segment นี้แล้วนะ ที่จริงผมก็ไม่ได้ชอบรถที่มันดูผู้ใหญ่นัก แต่พอคิดกลางๆ แล้ว สิ่งที่สำคัญจุดหนึ่งของตลาดรถเก๋ง 4 ประตูในเมืองไืืทย คือ ทำอย่างไรให้รถราคาถูก ไม่ดูราคาถูก เพราะอย่าลืมว่า รถถูกๆ คันเดียวนี่แหละ เราต้องเอาไป รับสาว ทำงาน รับลูกค้า เลี้ยงข้าวผู้ใหญ่ ไปวัด ฯลฯ ซึ่งผมมองว่า Nissan ตอบโจทย์ตรงนี้ได้ดีครับ

ถึงแม้จะมีเงินน้อย แต่ก็สามารถหารถที่ใช้งานได้ครบครัน ทั้งงานสุภาพ และทั่วไป
โดนเลยครับ เห็นด้วยมากๆ