ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเพลงมาฝากยามสายครับ #4  (อ่าน 1947 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
เอาเพลงมาฝากยามสายครับ #4
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 11:34:38 »
จริงๆ น่าจะเรียกว่าเกือบเที่ยงแล้วเนอะ (ถ้านับจากเวลาตั้งกระทู้)

Eric Carmen - All by Myself

Dancing in the Moonlight - Toploader

THE BEATLES- HERE COMES THE SUN

Bobby Caldwell - Beyond the Sea เพลงนี้ใครดูคลิปมาร์ชคงจะคุ้นๆบ้างนะ

Just the way you are - Billy joel เพลงนี้ใครฟังคงมีสับสนบ้างละนะ (เพราะ Bruno Mars ตั้งชื่อเพลงซะสับสนเลย)

ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Boonchoo8

• Full Member
  • เมื่อใดคุณหยุดก้าว เมื่อนั้นคุณก็เริ่มถอยหลังแล้ว
Re: เอาเพลงมาฝากยามสายครับ #4
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 20:28:14 »
อืม........คนละแนวกะผมเลยครับ
แม้แต่เพชร ยังต้องเอามาเจียระไนก่อน จึงจะส่งประกายแวววาวได้
...รถก็ต้องล้าง ต้องขัด ต้องเคลือบ มันจึงจะสวย