ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าหลวมตัวซื้อ Tesla แล้วระวังไม่จบ ต้องเสียตังต่อแบบในคลิปนี้นะครับ 1,500 ปอนด์  (อ่าน 3966 ครั้ง)

ออฟไลน์ punn

• Hero Member
  • may the force lead your way ...
เพราะเสียตังแล้วก็จะได้แบบนี้ อันนี้ก็ดูบันเทิงๆ

หรือจะดูช่วงไฮไลต์เลยก็กดอันนี้ครับ

https://youtu.be/pMT9ZIxvbgQ?t=354
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ apinui

มันคืออะไรหรอครับ ใครแปลออก อธิบายที

ออฟไลน์ lunacy

• Sr. Member
ตอนแข่งรอบแรก matt ผู้ขับ Tesla เขาแพ้

เลยกดสั่งซื้อ options ตัวเร่ง 1500 ปอนด์
ผลเลยเป็นอย่างในคลิปครับ

* แก้ currency *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2022, 07:59:48 โดย lunacy »

ออฟไลน์ punn

• may the force lead your way ...
ตอนแข่งรอบแรก matt ผู้ขับ Tesla เขาแพ้

เลยกดสั่งซื้อ options ตัวเร่ง 1500USD

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ ลืมใส่รายละเอียดสำหรับผู้ไม่รู้กิตติศัพท์ Tesla ไปเลย  ::)
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ InBkk

ถ้าอยากจบก็ง่ายนิดเดียวครับ ซื้อรุ่น Performance ตั้งแต่แรกเลย แต่ส่วนต่างก็...

ออฟไลน์ Magl

ชอบเทสล่าแบบนี้แหละครับ ได้ยินมาตั้งนานแล้ว อับเดทผ่าน ota ก็ได้ อัตราเร่งดีขึ้นก็ได้

ออฟไลน์ apinui

เลยกดสั่งซื้อ options ตัวเร่ง 1500USD

อ๋อ ขอบคุณครับ

แต่แบบนี้ผมจัดว่าแจํวเลยนะ คือ ขับแล้วไม่แรง กดซื้ออัพเดทผ่านมือถือได้เลย รถทั่วไปต้องไปเข้าอู่ไปจูน หมดเยอะกว่านี้อีก แถมได้ใช้ทันทีเลยด้วย

ออฟไลน์ XMSL

จะเจ๋งมากถ้าลองใช้ก่อนได้ ไม่พอใจยินดีคืนเงินภายในสามสิบวัน  ::)

ออฟไลน์ boost

จะเจ๋งมากถ้าลองใช้ก่อนได้ ไม่พอใจยินดีคืนเงินภายในสามสิบวัน  ::)
software tesla มีวันทดลองใช้นะครับ ถ้าไม่พอใจคืนเงินในเวลาทดลองได้  ตา MATT ก็น่าจะคืนเงินให้เพื่อนนะครับเพราะชนะ YANNIE แล้ว  ;D
2020 CIVIC fc RS 1.5
2017 Mirage GLS-LTD
2015 NAVARA VL auto 4wd
2012 almera V auto
2008 camry acv40 2.4
1991 A31 Rb25det set bo TD06-24v
1990 A31 2JZ GTE 5speed M/T
1984 SUPRA A60 1JZ GTE M/T

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
ชอบ Macan GTS มากกว่า  ::) ::) ::)

ชอบสุดเหมือนกัน แต่ตอนเป็นหนี้จริงไป Model Y

ออฟไลน์ REX

ราคาเมืองไทย  tesla เทียบ porsche &  BMW
ต่อให้จ่ายเพิ่ม ก็ยังดูคุ้มค่ากว่า