ผู้เขียน หัวข้อ: BMW Series 5 และ Benz E Class Model change ของทั้งคู่จะเข้าไทยประมาณช่วงไหนครับ  (อ่าน 1365 ครั้ง)

ออฟไลน์ itbanktop

• Newbie
  • *
BMW Series 5 และ Benz E Class Model change ของทั้งคู่จะเข้าไทยประมาณช่วงไหนครับ
เห็น ภายใน Series 7 เเล้ว สวยมากเลยครับ ไม่รู้จะนำภายในมาใส่ Series 5 ด้วยไหม

พอดีกำลังจะหารถครอบครัว ตอนนี้พึ่งมีลูกวัยรุ่นฟันเหงือก อายุ 6 เดือน อยู่หนึ่งคน

เพิ่มเติม : GLC Model Change จะเข้าไทย ปีหน้าเลยไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2023, 12:00:00 โดย itbanktop »