ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้ใครจะไปดู Motor Expo บ้างครับ มีบัตรกันหรือยัง  (อ่าน 4680 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
อยากไปดูครับ แต่ยังไม่มีบัตรเลยครับ :D

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
Re: ปีนี้ใครจะไปดู Motor Expo บ้างครับ มีบัตรกันหรือยัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 09:12:06 »
ถ้าใช้ เอไอเอส อยู่ ไปรับบัตรได้ที่ เอไอเอส ช็อบ เลยครับ มีบัตรแจกมาตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว

และพิเศษกว่านั้น สำหรับสมาชิกเซเรเนต ได้บัตรพิเศษ เข้าได้ทุกรอบ แม้กระทั่งวันที่ 30 พฤศจิกายน (รอบบุคคลสำคัญ และสื่อมวลชน) ครับ

รีบไปน่ะ เดี๋ยวหมดก่อน

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

Re: ปีนี้ใครจะไปดู Motor Expo บ้างครับ มีบัตรกันหรือยัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 10:05:11 »
ไม่พลาดอยู่แล้วครับ ยิ่งคราวนี้มีของเด็ดๆจากหลายๆค่ายเพียบ และจะได้ถือโอกาสไปลองกล้องใหม่ด้วย อิอิ

ออฟไลน์ GeneralAK

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 11:51:15 »
ผมส่ง จม ไปขอที่ ThaiDriver ครับ

http://www.thaidriver.com/2010/totalnews.php?id=1889

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 13:07:18 »
ถ้าใช้ เอไอเอส อยู่ ไปรับบัตรได้ที่ เอไอเอส ช็อบ เลยครับ มีบัตรแจกมาตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว

และพิเศษกว่านั้น สำหรับสมาชิกเซเรเนต ได้บัตรพิเศษ เข้าได้ทุกรอบ แม้กระทั่งวันที่ 30 พฤศจิกายน (รอบบุคคลสำคัญ และสื่อมวลชน) ครับ

ต้องเป็นลูกค้ารายเดือนเท่านั้นหรือเปล่าครับ หรือว่าลูกค้า AIS แบบไหนก็ได้?
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 13:44:23 »
ไปๆๆๆ ไปชมครูซซซซซซซซซซซซซซ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 14:28:35 »
ขอรบกวนนิดนึงว่า

ถ้า เป็นไปได้ โปรดหลีกเลี่ยงวันที่ 30 รอบ Press ครับ

เพราะ ไม่เช่นนั้น เราจะมีปัญหากันอย่างมาก ในการถ่ายทำรายการ หรือถ่ายภาพนิ่งมาให้คุณชมกัน
เพราะ บางที คุณๆ จะไม่ทราบว่า เรากำลังถ่ายรูปอยู่ และมันอาจต้องใช้เวลานานหน่อย
บางคน ยืนบัง แบบไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น พอบอกขอรบกวนหลบนิดนึง บางคนยังทำเฉย
หันมาแว้งกัดอีกว่า "กูจะยืนตรงนี้ มึงจะถ่ายก็เรื่องของมึงเกี่ยวเชี่ยอะไรกับกู" (อยากถีบมาก VIP เห่ยๆพวกนี้)

ซึ่ง มีให้เห็นทุกปี

ออฟไลน์ Sman

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 14:33:22 »

ต้องเป็นลูกค้ารายเดือนเท่านั้นหรือเปล่าครับ หรือว่าลูกค้า AIS แบบไหนก็ได้?

ลูกค้าทั่วไปเอไอเอส รับบัตรเข้าชมงานได้ 1 เบอร์ ต่อ 2 บัตร และเป็นบัตรทั่วไป เข้าได้ตั้งแต่วันที่ 2 เป็นต้นไป ครับ

พอดีไปรับมาแล้วครับ

ออฟไลน์ k.seng

• C230 AV V6 2.5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 14:34:20 »
ผมมีบัตร ... แจกได้มั้ยครับ?
แต่ผมอยู่อยุธยานะ ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2010, 14:37:31 โดย k.seng »

ออฟไลน์ scorpions

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 14:47:51 »
โห เพียบเลย :o :o :o :o

ออฟไลน์ rincivil

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 14:53:33 »
ขอซัก 4 ใบซิครับ  :D

ออฟไลน์ samba20

• Newbie
  • *
    • ผลบอล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 15:07:20 »

ลูกค้าทั่วไปเอไอเอส รับบัตรเข้าชมงานได้ 1 เบอร์ ต่อ 2 บัตร และเป็นบัตรทั่วไป เข้าได้ตั้งแต่วันที่ 2 เป็นต้นไป ครับ

พอดีไปรับมาแล้วครับ

ไม่ทันแล้วอ่ะครับ เพราะผมเพิ่งจะยกเลิก ใช้เบอร์ ของ เอไอเอสไปอ่ะครับ  เสียดายเลยอ่ะครับ อดได้แน่ๆๆ เลย มีทางอื่นอีกบ้างมั้ยครับในการรับบัตรเข้างาน Motor Expo

ออฟไลน์ BOATY

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 19:39:11 »
อยากได้ๆ ใครใจดีขอหน่อยซี่  :D
ขออภัย มือใหม่ :3

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 20:55:57 »
อยากได้เหมือนกัน    แต่  กลัวไม่มีคนพาไป  อันนี้ เซ็ง  :'( 

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 22:38:51 »
ไม่มี Benz สินะ ถ้ารอบช่วงเดือน ธ.ค. เนี่ย  555  ปกติถ้าเป็นจัดรอบ เม.ย. BenzTTC จะแจกบัตร VIP มาให้ตลอดเลยเอากี่ใบก็ได้  แต่ผมสมัคร Auto Build ไว้คงมีจัดส่งมาให้เหมือนทุกครั้งมั้งครับ 555

ออฟไลน์ Sunnook

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 14:53:58 »
อุอุ บัตรเยอะจังครับ ขอสัก 10 ใบ เอาไปแจกเพื่อนด้วย

ออฟไลน์ annzar

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 10:05:42 »
ขอสัก 8-10 ใบได้ไหมค่ะ ไปยกแก๊งค์กับเพื่อนๆ ด้วย ขอบคุณค่ะ อยากได้ต้องทำไงอะค่ะ