ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Prodrive P25 2.5 Turbo 400 แรงม้า : 55,000,000 บาท //  (อ่าน 4655 ครั้ง)

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
อย่าดูถูกเศรษฐีไทยครับ

ผมว่า 1 คันคงมีเจ้าของตั้งแต่ก่อนกระทู้ราคานี้จะตั้งแล้วล่ะ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ love street

• Full Member
  • Thailand international automotive
Subaru wrx wagon ได้ 20 คันเลยนะนี่ เพียงแต่เจ้า pro drive นี่มีแค่คันเดียวในไทย

ออฟไลน์ le_TB

• Newbie
  • *
ขับคันนี้ไปรับสาวอาจไม่กรี๊ด แต่คนรู้ก็จะ  :-*  :-* ครับ

อารมณ์ว่าสาวไม่เหลียว ผู้กรี๊ดกันเป็นแถบๆ  ;D
เอาจริงหลายคนไม่กรี๊ดนะ มันไม่ใช่รถแท้รถเดิม มันเป็นรถรีบิ้ว ส่วนตัวผมกรี๊ดr32เดิมๆ แห้งๆมากกว่ารถแบบนี้อีก

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ PaPaMan

เหตุผลที่เราจะซื้อ Prodrive แทน Lambo มีอะไรบ้างเหรอครับ

เหตุผลที่ควรซื้อคันนี้ คือแก้งที่ฟอกเงินครับ ซื้อไว้ ราคาลงน้อยหรือเผลอๆขึ้นด้วย ซื้อมาจอดเฉยๆ ไม่ต้องขับเหมือนไอโซที่มีข่าวนั่นแหละ

ซื้อไว้แต่ไม่เคยเอามาขับ ครบ 6 เดือนปล่อยต่อ กลายเป็นเงินสะอาดแล้ว

อยากโพสแบบนี้เหมือนกัน แต่ไม่กล้าครับ กลัวจุดประเด็น

ออฟไลน์ GT3

• Sr. Member
แพงกว่าคัน wrc ที่ประมูลกันอีก

https://www.headlightmag.com/news-auction-of-1998-subaru-impreza-s5-wrc/