ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนลด520d msport ในงานมอเตอร์โชว์  (อ่าน 3242 ครั้ง)

ออฟไลน์ luxifer

• Sr. Member
    • mcshop (Mc Jeans official online store)
ส่วนลด520d msport ในงานมอเตอร์โชว์
« เมื่อ: เมษายน 01, 2023, 14:07:51 »
มีใครพอทราบส่วนลดในงานตอนนี้ไหมครับว่าได้สูงสุกเท่าไร ตอนนี้ได้ส่วนลดเงินสด500k ประกันชั้น1สองปี ผ่อน48เดือนไม่balloon ดอก2.59%
Everyday Lifestyle

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
Re: ส่วนลด520d msport ในงานมอเตอร์โชว์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2023, 23:13:08 »
ลองถามน้องPui BMWที่เค้ามีFBกับชอบลงในYouTubeสิครับ ส่วนลดเค้าดีมากเลย เท่าที่ผมทราบและจองไป ตอนนี้ค่ายนี้มีแคมเปญ SMEโดยมีเงื่อนไขว่าถ้าเรามีรถยุโรปที่จดทะเบียนไม่เกิน3ปีจะได้ส่วนลดพิเศษและคูปองน้ำมันฟรี3หมื่นบาทด้วย แต่ผมไม่ได้จองกับน้องเค้านะครับเพราะน้องสาวผมคุยกับเค้าตลอดโดยผมไม่ทราบเลยตกลงกับเซลล์ที่เพื่อนผมในคลิปSupercar40คันให้มาซึ่งตอนแรกข้อเสนอก็ถือว่าดีกว่าเซลล์ที่ผมเคยซื้อเยอะมากแต่น้องPuiยังให้เยอะกว่านั้นอีกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2023, 06:51:26 โดย V221 »
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ luxifer

• Sr. Member
    • mcshop (Mc Jeans official online store)
Re: ส่วนลด520d msport ในงานมอเตอร์โชว์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2023, 10:25:44 »
ลองถามน้องPui BMWที่เค้ามีFBกับชอบลงในYouTubeสิครับ ส่วนลดเค้าดีมากเลย เท่าที่ผมทราบและจองไป ตอนนี้ค่ายนี้มีแคมเปญ SMEโดยมีเงื่อนไขว่าถ้าเรามีรถยุโรปที่จดทะเบียนไม่เกิน3ปีจะได้ส่วนลดพิเศษและคูปองน้ำมันฟรี3หมื่นบาทด้วย แต่ผมไม่ได้จองกับน้องเค้านะครับเพราะน้องสาวผมคุยกับเค้าตลอดโดยผมไม่ทราบเลยตกลงกับเซลล์ที่เพื่อนผมในคลิปSupercar40คันให้มาซึ่งตอนแรกข้อเสนอก็ถือว่าดีกว่าเซลล์ที่ผมเคยซื้อเยอะมากแต่น้องPuiยังให้เยอะกว่านั้นอีกครับ

ขอบคุณครับพี่วี
Everyday Lifestyle

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2023, 15:15:33 »

ขอบคุณครับพี่วี
ครับผม เบอร์น้องปุ้ยหาไม่ยากครับ มีทั้งในFB IG ขนาดน้องสาวผมยังไม่ซื้อรถใหม่ เค้ายังมาคุยเรื่อยๆเลย น้องบอกว่าติดตามคนที่อาจจะเป็นลูกค้าดีมาก ส่วนตัวผมจัดS7ใหม่ไปแทนแบบงงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2023, 16:00:58 โดย V221 »
BMW 750E M SPORT