ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านติดฟิล์มรถยนต์ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1471 ครั้ง)

ออฟไลน์ mick

• Hero Member
รบกวนแนะนำร้านติดฟิล์มรถยนต์ให้หน่อยครับ ของานดีๆ เนี๊ยบๆ ใน กทม. ครับ

เมื่อก่อนเคยใช้ร้าน formula พระรามสี่ แต่เหมือนปิดไปแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Boattamon

• Sr. Member
Re: แนะนำร้านติดฟิล์มรถยนต์ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 09:29:49 »
JGlaze เลียบด่วนฯ ใกล้เหม่งจ๋าย

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
Re: แนะนำร้านติดฟิล์มรถยนต์ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2023, 15:07:35 »
Magnus Pro Thailand    ::)

ไม่เคยใช้บริการนะครับ  ขับผ่านบ่อยๆ เห็นสปอร์ตคาร์หลายแบรนด์
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2023, 09:43:26 »
Tip Auto กาญจนาภิเษก กับ Hi Kool สำนักงานใหญ่ สาย 1 ครับ